19 – Người tình 5 giờ chiều

Lượt xem: 2,822

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
Ố là mấy nay Sài Gòn mưa nắng thất thường nên sức khoẻ cũng muốn bệnh theo, đang đi gặp khách hàng bên quận Gò vấp xong người ta lại đòi đi nhậu, thiệt người đang bệnh mà lại còn rủ nhậu nhưng muốn từ chối cũng chẳng xong - ai biểu số làm lính quèn . Đang nhậu mà trời lại mưa gió, ngoài thì lạnh, trong thì ấm..chợt thèm hơi ấm của các em tiên nữ quá các đồng râm, bỗng chợt nhớ đến Eva nơi chốn này do trước đó cũng xem mấy bài rp của các anh em diễn đàn, thế là kêu tính tiền nhậu, liền chuyển hướng rủ mấy ông khách hàng đi massage ngay và luôn hehehe... Vừa đến có 1 bạn chạy ra dắt xe dùm. Mình vào đến bàn lễ tân hỏi mua vé Thái. Khi phục vụ dẫn vào phòng. Phòng ko lớn nhưng rất ấm cúng...

Trong khi chờ đợi thì mình đi xông hơi truớc cái đã. Xông hơi ra thì thấy em đang đứng thử nước nóng cho mình tắm, tranh thủ lại với em thì - Đập vào mắt mình là 1 cô em gái gạo trắng nước trong, theo kinh nguyệt hơn 15 năm cua gái của em thì ngực em này to tròn thuộc dạng ngon lành lắm các bác ợ, màn massage vếu phải nói là phê cực :d ... cái em kết nhất ở em này là từ giọng nói, cách giao tiếp & ngoại hình đều chuẩn...rất nhiệt tình và chiều khách , em chả quảng cáo gì đâu, bác nào đã đi rồi thì biết, ai chưa thì cứ đến đi ạ :d

Đánh giá sơ bộ:

CSVC: Phòng ốc thì theo mình phòng mát xa vậy là ổn rồi

Mình đi em này là số 19 ,em cao 1m65.

- cái này nhiều anh em quan tâm lắm nè :

+ V1: 7đ ngực to tròn thì khỏi phải nói rồi nghe

+ V2: 6,5 có tý lipit nhìn ngon lứm

+ V3: 7đ vòng này to bự bóp đã

+V4: chịu khuấy động thì nươc nôi không thành vấn đề

- Massage khỏe : Lực tốt , đấm khỏe . bài bản

- Massage mệt: em dùng ngọn lưỡi trơn tru của mình làm thành những đường kiến quyến rũ chảy sau lưng lên đến gáy rồi em nhẹ nhàng hôn mặn nồng vào đôi tai – ôi kích thích vãi linh hồn , rồi tiếp đó là đôi bồng đào nảy nở của em xoa khắp lưng để lộ hàng ti ngon lành để mình chuẩn bị nhấp nháp bú một cách thèm thuồng , Sau những giây phút mặn nồng là những đợt sóng điên dại mà em đem tới ,em hôn khắp góc háng để kích động thằng nhỏ và bú lấy nó một cách mê mệt rồi em nhấp nhô như những ngọn sóng đến cao trào em dùng đôi bồng ngọc lạc đó để níu lấy cậu bé mạnh mẽ …. Thì ôi thôi những giọt tinh chỉ biết phọt lên bờ ngực của em mới miêu tả nổi sự dâm loạn của em.

Anh em đi chơi cốt yếu vẫn là muốn mấy em xinh tươi thôi, nên ai bảo em dại gái em cũng chịu, miễn xinh là em ok hết kakaka

Công đoạn cuối cùng thì rồi ai cũng phải có thôi - Thiệt hại: tic 350k tip 400k ... rổ giá như này quá tuyệt vời cho một em vếu ngon thì không có gì để hối tiếc cả

Cảm ơn các AE diễn đàn đã chịu khó xem bài report , và hứa hẹn sẽ gặp lại ae vào dịp gần đây nhất!!.

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Chưc mừng bác bệnh ma sung vậy khoẻ chắc làm lun 2 shot

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
63
0 ₿
chà chúc bác ngon trym nhé . lão tôn sẽ mau ghé thăm eva vào một ngày gần nhất với trư bát giới

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.