19 Pa relax vẫn điêu luyện như ngày nào

Lượt xem: 3,196

Veuve

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/7/20
Chủ đề
2
37
11
0 ₿
Hôm qua trời mưa râm râm hứng lên cái cảm giác ham muốn dục vọng. Thay đồ chạy qua pa relax nơi quen thuộc làm 1 phát cho đã. Hihi
Vào gặp lễ tân thấy mặt mình biết, vì quá quen thuộc. Mưa nên đi vé thái thôi. Đưa iPad cho mình chọn, tính chọn mấy e mới mà thôi đi bé 19 quen thuộc. Lâu rồi toàn đi bé mới nay quay lại với tình cũ.
Uống vừa hết ly trà dc phục vụ đưa lên phòng. Xong hơi dc 5phút ra thì ẽm bước vào.
V1: hệ cam vừa tay.
V2: eo thon nhỏ tuyệt vời
V3: tương đối ổn.

Tắm rửa bé trò chuyền rất vui, tâm sự chuyện đời các kiểu, như kiểu tình cũ lâu ngày gặp. Cảm giác rất thân thiện.
Bắt đầu ms khoẻ phải nói là kỹ thuật rất tốt, rồi tới kỹ thuật thái, canh đúng thời gian luôn bé mới dừng lại nói nhè nhẹ, anh ơi ms mệt nha. Đổ dầu thái lên người bé bắt đầu dùng bộ ngực tuyệt vời đó chà lên rồi xuống rồi ôm bầu ngực hẳn lấy cậu nhỏ của tui, bé bắt đầu mút cậu nhỏ, tui kéo mông bé lại, đưa thẳng tay vài khe suối đó, vì có lẽ tui đang sướng quá, nghịch hơi mạnh, bé nói nhẹ thôi anh cho em sướng với nào, bé bắt đầu rên, không gian vang lên âm vang dục vọng của cả hai. Cố gắng lắm cũng cầm cự được tầm 15p gì đấy phọt hết bào miệng bé. Xong bé kỹ càng lau rồi tắm lại cho tui nữa, hét sức chu đáo luôn nha.
Xong trận bé nằm trong lòng tôi, âm yếm tâm sự thêm chút nữa.
Tic+tip thì anh em cũng biết rồi. Như anh em thôi

Thôi cũng ra về, thoả mãn cơn ghiền rồi.

Hẹn gặp lại e ngày gần nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Linhmieu and Nụ cười ko vui

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cám ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét. Pa relax sẽ thay đổi hơn nữa, để chăm sóc khách hàng 1 cách tốt nhất. Chúc huynh có 1 ngày vui vẽ

• Like
Điểm cảm xúc: Veuve