Q.7 [19 Phát Tiến] Nhẹ nhàng đến mãnh liệt

Lượt xem: 860

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
18
88
66
0 ₿
Ghé quán café làm ly café và dao quanh diễn đàn thấy Phát Tiến đã trở lại xem có gì mới không, thấy có dàng KTV mới cũng khá ngon, thấy hình bé 19, face xinh, có vẻ nai nhỉ, ở ngoài ko biết sao, điện thì ổn, còn nước phải đi khám mới biết, đang có chương trình đồng giá 299k, tranh thủ xong ly café, phi đến ngay và luôn.

Đánh giá chung: dáng cũng nhỏ nhỏ, nói chuyện nhẹ nhàng , nghe đã lỗ tai ae à, muốn bay vô cắn liền

Face: xinh, dễ nhìn, nhưng có nét dâm dâm,
V1: cam lai, bóp mềm, sướng sướng, theo tôi nghĩ là hàng real (ko có kn )
V2: thon gọn, ôm như NYC
V3: căng mọng, thích hợp Doggy
V4: sơ sơ là ẩm ướt rồi, như suối

Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi sung nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, cái bé cắt đứt dây nứng kêu qua giường cho thoải mái

Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha, đấm đến đâu đã đến đó, xong tui nói e massage thái luôn cho anh đi, anh khỏe lắm, ko cần đấm nữa kakaka

Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ẹ, và cũng không quên được cặp cam lai của bé, cứ bú bình mãi thôi .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa out trong sung sướng.

Tic 1200k đồng giá 299k (code camapro)
Tip theo thị trường

Chúc cs ngày càng đông khách.

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
152
76
0 ₿
Lâu quá mới thấy bác trở lại, nay ghé Phát Tiến gặp bé này ngon nhỉ

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
18
88
66
0 ₿
Do phải chạy KPI nên dạo này hơi bận bác, stress quá nên đi xả phát nè

Massage Phát Tiến

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/11/21
Chủ đề
24
83
36
0 ₿
cảm ơn anh @Skiller Love đã trở lại và gặp được nàng ưng ý.
Cảm ơn anh vì bài chia sẽ trải nghiệm
hân hạnh được phục vụ anh