Q.1 19 queen wc tê tái

Lượt xem: 520

kelly nhảm nhí

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
3
40
27
0 ₿
dạo này chán chán nên ghé qua luôn queen chơi chứ quanh quanh q7 hoài cũng chán tiện thể đi ngắm thành phố về đêm , ghé tới queen thì cũng tầm 6,7 h rồi vô ngồi nghe bạn lễ tân tư vấn thì mình chọn vé mini onsen nuru , tên dài nhưng được cái service đầy đủ qua khâu chọn bé thì còn cũng nhiều bé mà được biết bé 19 dăm lắm nên con bé sao

vô phòng xông xíu thì bé vô mình cũng ra khỏi phòng xông , bé lau người rồi mình hỏi bé có dịch vụ gì , em kêu có cia với wc luôn mà hình như wc không có trong vé nên nghe thích à tự nhiên được thêm dịch vụ , thấy bé này dăm thiệt , đang ngồi nói chuyện mà tay hết sờ vú rồi sờ ciu mình , ôm cứng ngắc mình nữa , ôm em xíu rồi thuận thế bế bé vô bồn luôn , mình lột nốt quần đùi lúc nãy xông rồi chui vào liền , trong bồn tắm bé tắm mình khá kĩ có bú nhẹ luôn trong bồn nha

lên giường bé vô bài massage body liền có ấn huyệt luôn làm đủ bài không qua loa nhưng tay thì làm bài khỏe mà miệng thì toàn những câu nói chọc hứng không xong 20p bài khỏe thì em làm luôn massage thái , ngực em mềm , thêm ti cương lên nên lướt tới đâu nhột tới đó liền , mà không hiểu sao em trườn mà mặt như kiểu muốn húp trọn mình luôn , sau phần thái là màn bj nhẹ nhàng từ bé , chậm rãi mà bên trong khoang miệng em là màn đá lưỡi với thằng bé muốn rụng rời , mình kêu từ từ em anh ra mất thì em buông thằng em ra mà leo lên cưỡi , em chà rồi nhún nhún trời ơi ước được vô bên trong bé ghê mà bé không cho nên thôi

và tất nhiên không thế thiếu được màn wc rồi , cái này là em tự nguyện nha , bé nó liếm kĩ mà không chừa chỗ nào lại luôn , làm khá lâu mà nhìn em thích thú mình cũng mừng , mà sự nắng cực lên tới cực điểm là phải vào thế 69 để bắn pháo bông chứ không là không được

sau màn bắn sạch sẽ được bé húp hết không chừa 1 giọt nào sót lại , lau người rồi mặc đồ cho mình bé vẫn không yên phận chọc cho thằng em lên tiếp mới tức chứ

tic giảm còn 700
tip 1tr tròn