19 siêu bj , massage ks Thiên Nhất Kim

Lượt xem: 9,757

boybibo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/8/18
Chủ đề
1
4
0
30
0 ₿
sau một đêm dắt xe sml các bác ạ, nay mệt rã rời, thằng bạn rủ uống cà phê ở Q1 sau chầu cafe chạy về thấy khách sạn Nhất Thiên Kim, thấy cũng to to nên lủi vào thử luôn hì hì

lủi xe xuống hầm, bác bảo vệ hỏi đi đâu mình bảo là massage , bác bảo bấm lầu 5,6 ( ơ hay lầu 5 hay 6), bác bảo lầu 5,6 của massage hết.

Bấm lun lầu 6 cao nhất cho nó máu, mở cửa lầu đang sửa, wtf gì thế này

Bấm lại lầu 5 , gặp 1 anh trai nhiệt tình đón từ ngoài cửa , hướng dẫn vào quầy mua vé , sau khi tia tới tia lui, thấy khá là sạch đẹp mình quất lun thử cái vé Thái.

Mua xong vé trong lòng run vcl éo bik có sụp hầm o các bác ạ, tại thấy cơ sở vật chất nên quất đại cái vé cao nhất, với lâu rồi chưa đi Thái hì hì.

Được phục vụ hướng dẫn vào phòng, ấn tượng là khá rộng và đẹp nha, phòng như phòng Deluxe của khách sạn ấy.

Mình bước vào xông hơi chút xíu, nghe tiếng gõ cửa , thôi kệ hôm qua mệt quá xông thêm chút tính sau hì hì.

Sau khi xông xong bước ra gặp một cô bé khá là dễ thương, "em chảo anh" , "uhm, chào em". được em ấy lau người sạch sẽ, cứ như người yêu ấy hì hì. Sau đó được em mời ngồi nghỉ xíu, trong lúc ngồi nghỉ em cứ ngồi kế bên hỏi han ân cần có lẽ vì thấy mình khá mệt mỏi

Xong pé hỏi " sao ngực anh to vậy" mình o thật sự o bik trả lời sao lun đó các bác ak, pé còn so sáng ngực mình và ngực pé , còn đòi kéo áo so sánh kakaka, vãi thật, mình chỉ biết im lặng.

Thôi nước đầy rồi, anh đi tắm, ngồi hại não vãi các bác ạ

pé tắm rất kỹ luôn nha, sau ngày qua mệt mỏi ngồi vào bồn nước ấm được em hot girl kỳ cọ tắm táp thấy relax hẳn , mặc dù chưa bik massage ra sao

Sau khi tắm xong được pé dìu đi ra , pé lau người sạch sẽ và rất kỹ nha, ấn tượng là khi tắm pé chủ động tắt máy lạnh, pé rất tinh ý nha, nhiều mơi tắm xong ra cái máy lạnh nó thổi teo mịa tờ rym ^^

Đến phần massage pé biết mình mệt mỏi nên massage rất kỹ nha, có đạp lưng, đội lưng, đá nóng các kiểu, massage từ ngón tay đến cả ngón chân , làm mình phê quá xá dòng thứ đang mệt mỏi mà được vậy còn gì bằng,

bé còn tranh thủ cho mình đắp mặt nạ, cứ như đi spa hì hì

Sau đó 1 phút im lặng , nghe rột rột soạt , và một dòng nước mát lạnh ở chân , bé đã làm mất y phục lúc nào , bé lấy bàn chân mình xoa lên ngực bé, mình còn tinh nghịch lấy ngón chân kẹp đầu ti pé , pé rên lên làm mình phê vcl ( bik là bé diễn thôi nhưng vẫn phê)

Sau khi chà vài lần bàn chân pé bắt đầu dùng ngực chà cả chân mình kèm theo những tiếng rên the thé và hôn lên mông mình cảm giác phê lắm các bác ạ hì hì

Đến phần chà ngực lên mông , pé cố tình lấy ti quét qua lại phần "tít" phê lắm các bác ạ,

Sau đó vừa chà ngực lưng vừa líck lỗ tai, cổ làm mình nổi hết da gà hì hì

Sau khi xong , pé yêu cầu mình quay lại và chà ngực lại một lần nữa , tính ra mình như 2 lần làm Thái luôn rồi kakaka, phê quá khi pé hun tai hun cổ kéo pé vào hôn môi, pé chịu lun hì hì phê quá phê

Đặc biệt pé làm rất có tâm nha chà ngực đến đâu pé thoa gel đến đó, sau đó pé lau khô và làm phần tiếp theo, vì sau này hỏi lại mới biết pé sợ mình lạnh, do đây phòng mới xây máy lạnh khá là mạnh , pé nhiệt tình thật chứ hì hì

Sau đó bé bắt đầu dùng V1 và kẹp xoa bóp cho thằng nhỏ của mình pha lẫn bj thật kích thích, sau vài lần thấy mình chưa phê lắmbpé bắt đầu bj toàn tập , bé bj kỹ thuật rất cao nha, theo mình thấy toàn làn bj lút cán hì hì

Mình khoái nhất khoản này hì hì, ít có né nào làm được vậy , cảm giác ấm ấm khi vào trong cổ của bé và nghe tiếng ọc ọc khi vào sâu kích thích lắm các bác ạ hì hì

Mình cũng tranh thủ khám vòng 1 hồng hào của bé, và tay khi khám đến v4 thì cảm giác ướt át từ lúc nào hì hì,

Sau đó mình không chịu nổi nữa ra hiệu cho bé mình sắp ra, bé hj cho mình ra lun, bé vừa ôm vừa lck ti vừa hj , mình ra mém tí văng trúng tóc bé ngại ghê hì hì , bé còn nói hên là em né kịp, vãi thật bé võ công cao vãi, vừa làm vừa né được ak kakaka , nghĩ lại vừa ngại , vừa mắc cười hì hì

Sau đó bé lau cho mình và ôm ấp xíu , cảm giác thích lắm lun, cuối cùng mình cũng tắm lại ra về, hẹn bé ngày không xa hì hì

Đánh giá bé 19

face 6,5 có nét

v1: 8 điểm ( cam mỹ, hồng hào)

v2: 7 điểm ( có chút lipit)

v3: 8 điểm ( săn chắc, láng mịn cứ như có tập gym)

V4: 8 điểm ( tóc lún phún, và ướt át, chịu cho khám phá hì hì)

Service 10 điểm, mình kết nhất khoản bj lút cán hì hì, với mình các kỹ thuật bj khác chẳng là gì, mình o thích kiểu bj kiểu trá hình dùng môi cạ cạ, như thế hj lun cho nhanh, bj thì phải ra bj đúng o các bác hì hì

PS: cơ sở này hơi mới nằm trên đường Nguyễn Cư Trinh ,Q1. Nguyễn Trãi quẹo vào Nguyễn Cư Trinh, bên tay trái nha, địa chỉ mình o nhớ.

Nikey

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/2/20
Chủ đề
0
1
0
38
0 ₿
Report của bác quá chi tiết luôn, nhưng sao vẫn thêius giá cả bác ơi :))))