19 Tây Thi như lời đồn

Lượt xem: 10,293

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Hehe sau vài ngày xem xét thì thấy ai củng đồn Tây Thi em 19 vừa xinh vừa nhiệt tình sẳn gần nhà xin chị chủ được mã code đến test thử ai dè đến phải chờ tận 40' còn nhửng bé khác nhưng thôi mắc công không được như ý đi phải vui sướng nên ráng chờ đợi ăn tô mỳ tưởng tính tiền ai dè free kakaka làm phát trước khi triển vs ẻm rồi có anh không biết làm gì(hình như quản lý) vào nói mình nếu không hài lòng bất cứ gì cứ nói sẽ thay đổi lại để càng ngày càng hoàng thiện phục vụ cho mấy anh. Mà củng chưa lên phòng mà phục vụ ân cần đầy đủ là thích rồi củng hỏi số chuyện về em 19 hehe đúng là ai đến củng muốn ẻm hết nhỉ và cuối cùng giây phút mong chờ đã đến lên phòng vs em
Qua xem xét thì csvc củng khá giá cả rẻ vậy thì như thế chắc là chuẩn rồi
Còn bé 19 đúng là trẻ thật da mịn màng coi như chấm điểm tổng cho em nó thì
Mặt:8đ
V1: tàm tạm thôi 7đ
V2:thon gọn
V3:7đ
điểm nhiệt tình vui vẻ cho em 10đ em nc dễ thương thiệt
Kết quả thiệt hại sau khi đi là Tic:70k,Thưởng cho em nó 350k PV và quản lý 50 lần sau tới thử em 20 mới được khi bước xuống thấy em củng xinh hehe không biết chú nào đi em 20 ở đây chưa cho em thông tin với

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
Cảm ơn anh đã có những phản hồi về bên em có góp ý gì anh inb cho em nha bên em sẽ luôn từng ngày phát triển để lại được đón tiếp anh ạ hihi một lần nửa em xin chân thành cảm ơn anh rất nhiều ạ

• Like
Điểm cảm xúc: darkhimura

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ em 19 làm từ sáng tới tối luôn đó anh trai anh đến giờ nào củng được hết ạ

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :)

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ ai củng thích bé hết đó anh bé ngoài trẻ trung xinh đẹp còn vui vẻ nhiệt tình nửa mong anh tới ạ ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Cường dương đại hiệp

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿