19 trưa ngày cuối tháng 2....

Lượt xem: 3,186

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
hoa mai, ngày cuối cùng của tháng 2, năm 2017
Ký sự tại chổ...
Với lý do mới nhận lương tháng cùng yêu cầu tào lao của kh khi kêu lên rồi lại cancel, lòng bồi hồi chả biết làm gì vì dù sao mình cũng đã xin nghỉ phép....:D
Lên diễn đàn xin như quỳnh vs xuân mai code lẫn mod mà ko thấy; rủ thêm một đồng râm thì sư huynh đã đi trước, đc mách cái vụ phần mềm phần miết gì đó, thế là có code để xài
Thế là hoa mai thẳng tiếng, VIP Thái giảm đc 100k, kêu 19 vì nghe trên diễn đàn kháo quá cũng thấy hay hay thì đc báo còn hơn 30'. Oke chốt deal...
Nói trc về csvc: khá giống pa vs tt, màu tím chủ đạo nhưng cái xông nóng kinh hồn, mà ham hố tới hơn 30' ==> 8/10
Xông xong thì ẻm lên; ấn tượng đầu tiên cũng ko có gì gọi là "sét đánh", sau đó cũng mẹ tắm con vs leo lên giường trong tình trạng của em là ko mảnh vãi che thân:p:p:D
Phần khoẻ: nói chung là oke, em đc cái tuột áo hồi nào mình cũng ko hay, đến khi đc chà vào lưng thì thấy "nhột nhột" ==> 8,5/10
Phần mệt: em bảo anh thích gì thì nói em, mà mình đã bảo trc anh "yếu" nhưng em ấy cũng chẳng "tha" ==> cái này nên trừ 1d.
Em ấy đúng là như mọi người đánh giá, d...d...c...n..., đầy đủ bài, âm thanh jav...nói chung là cũng khó chê ==> 8/10:D:D:p
Tổng thiệt hại: vé 300, tip 500, chưa bít giữ xe thì sao vì còn ở trên phòng chưa có xuống kaka

Cám ơn cộng đồng đã đọc!!!!!

P/s: bác nào đi cùng lượt với em mà số 4 hay số 6 gì ấy post luôn cho nó nóng nhé:D:D:p

• Like
Điểm cảm xúc: Katana1996

Katana1996

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/2/17
Chủ đề
4
65
9
27
0 ₿