Q.1 19 vs 19 , Face to face

Lượt xem: 3,370

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Đường anh đi toàn cây với cỏ
Số anh đỏ nên mới gặp được em

Trước tiên vào câu chuyện thì mình xin cảm ơn anh đã tài trờ cho mình 1 vé ONSEN , nào giờ toàn bỏ tiền mua vé nay được mời đi cảm giác sung sướng lắm anh em ạ , nó đặc biệt sao sao ấy . Nên qua đây biết ơn anh rất nhiều vì đã cho em cảm giác đặc biệt đến như vậy !

Chuyện là mình cũng đã có cơ hội đi bên DB quận 1 rồi nhưng chuẩn bị thu xếp để về lại tỉnh nên muốn đi thêm 1 lần , cũng nghe, biết hiện tại KTV 19 khá là hot , mình cũng thắc mắc lý do tại sao nó lại hot đến như thế , thế là với cái tính tò mò cũng muốn được gặp em xem như thế nào, một phần vì con số 19 nó khá liên quan nhiều đến mình
:3
thế là gọi điện book luôn chứ cuối tuần xác định là không có phòng nhưng không biết sao gọi đến thì lễ tân báo số 19 làm khoảng 8h30 ra thế là vội đồng ý book ngay cho em 19 .

Phải nói phòng onsen 2 khá là đẹp , như bước vào một thế giới hoàn toàn mới anh em ạ , tha hồ mà khám phá mà chiêm nghiệm
, anh em nên đi thử nhé không là tiếc lắm à nha . Bước vào cũng như anh em vào phòng xông hơi để chuẩn bị , chờ xông được 5p bé vào , bé bước lại gần và nói anh ơi vẽ hình trái tim cho em đi a .... chưa gì mà đã muốn lấy trai tím anh rồi hả cô bé , mà anh vào để làm em say chứ đâu phải em làm anh say :))) thế là ngồi tám với em xong trong lúc xông hơi được một hồi lại qua xông khô . Sau đó xông thì cũng ra ngồi ghế vua để em lau mồ hồi rồi chém gió đồ , em nhẹ nhàng đi chuyển qua mình và cũng ngồi dưới cặp đùi nhẹ nhàng em nhúng , nhúng nhúng như kiểu muốn nhúng cho thằng em của mình nó lên hay gì nè , bữa đó không kịp kiềm chế chắc cũng mần thịt em luôn :))) , mà vào đây để em mần thịt lại nên thôi ^_^ , em có giọng nói rất là kute baby nghe xong mà mát ruột mát gan , có nhiều lúc em rất ngây thơ như một đứa bé mới vừa lớn , ngồi với em mà mình nhớ lại khoảng thời gian đi học ngày nào với cái tình yêu trong sáng :)))

Nước cũng đã đủ tắm em bước vào bồn và tắm cho mình em có đem theo khá nhiều đồ chơi , em còn đem theo xà bông vệ sinh thêm cho thằng bé của mình +1 vì có sự khác biệt hơn so với những ktv khác , xong phần tắm em nhẹ nhàng kêu mình chuẩn bị tư thế để vào việc với lần đầu , phải nói bé BJ cho mình cái cảm giác nó sướng lắm nó nhẹ nhàng mà nó lại vừa tình cảm sao sao ấy , khó tả lắm hihi , xong tư thế ngồi bé còn kêu mình đứng lên để được BJ tiếp thế là đứng theo ý em luôn , bé tiếp tục BJ và rồi còn kêu nhìn xuống em đi ( trùi trùi ngại nha ) :))) mà không hiểu sao cứ bé BJ chút cũng nhìn xuống , trông cảm giác cứ như một vi vua được phục vụ anh em ạ . Sau một hồi thì mình mới chủ động kêu bé ra ngoài để lên giường để sung sướng cùng em , vì mình xác định vào chỉ để trò chuyện cũng như xem skill em như thế nào nên không nhất thiết phải ra được 2 lần .

Nhận xét của em về 19 như sau :
Face : 8 ( đủ xinh đẹp để cướp tim anh em )
V1 : Lần đầu thấy cặp bưởi đẹp như vậy
V2 : Eo con kiến
V3 : Hàng Mỹ made in VietNam
V4 : Nước ngọt là đây chứ đâu

Phần massage khỏe : ( mình xin phép bỏ qua vì cũng 2 hôm trước đi nên giờ không thể nhớ được chính xác )

Phần masage mệt : Bé nhẹ nhàng quay lại trước phần giường vừa đưa cái cặp bánh bao của bé cho mình lemmm , trời ơi cái lưỡi của mình nó lem như lâu ngày được thấy sữa vậy , hết trái rồi qua phải , kế tiếp bé xuống phần cậu bé của mình và rồi tới phần bướm của bé ụp vào mình tạo 1 tư thế 69 quá tự nhiên và rồi công việc bắt đầu từ đây , móa bé chủ động lấy con bướm ụp vào còn phần trên thì bé BJ cho cậu bé của mình , cứ thế cứ thế sau khoảng thời gian sung sướng trong 10 phút thì out trong sung sướng , mà do TT của mình chạy nhanh qua hay sao mà đi lên tới tóc của bé =)) , tuy thấy xót nhưng lại thấy vui =)) vì cũng trả thù được bé lại mà ai kêu em làm anh sướng qua chi . Xong bé cũng vệ sinh tắm rửa lại rồi , mình cũng thu xếp để chuẩn bị xa em , bé con thấy dư thời gian nên cũng chủ động ngồi xuống nói chuyện với mình chém gió qua chút cho vui .

Tổng kết : KTV 19 là một bé nên thử nếu không thử thì rất tiếc vì so với những bé khác bé có nhiều cái khác biết . Anh em nào yếu tim thì chuẩn bị tinh thần trước nhé , bé nhiều skill nếu không làm chủ dễ bị bé lấy tim lúc đó là vào thăm bé nhiều lắm đó :)))

Tic : Người anh mời ( Chân thành cảm ơn anh )
Tip : 1 455 ***** ( em còn hỏi sao anh bo như vậy nữa chớ :)) )

Do lúc đó ra về đông nên không có thời gian tip thêm ae cs , thành thật hơi áy náy xíu :( , ra về mời chú bảo vệ ly cafe sữa vậy .
Cảm ơn anh em chân thành đã bỏ thời gian ra đọc , mọi sai sót hay thiếu gì mong anh em có thể góp ý .

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Like e trai, hee.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn