Tân Bình 19HC xả stress hết bài

Lượt xem: 1,272

Batman Ko tiền

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
17
41
9
0 ₿
Hôm nay bị sếp chửi tan nát vì ko đạt KPI, bùn quá tìm chổ xả stress, chưa biết đi đâu, lên đây lướt lướt thấy HC có bé 19 ngon quá , quyết đình tìm e để giải stress , phi xe tới cơ sở cũng khá bất ngờ vì ở đây nhìn sang trọng quá , phòng ốc cũng rất đẹp , mình vào nghe lễ tân tư vấn một hồi chọn vé 900k, nhưng đang có km nên còn 400k thôi, ngồi chút thì cũng lên phòng ngồi đợi , xông hơi các kiểu thì bé vô
Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng
face: xinh, dễ thương
V1: vừa tay bóp mềm, sướng
V2: eo thon
V3: chắc Doggy 30s
V4: nước nôi dư dả
Vừa thấy mình bước ra là em chào bằng cái giộng dễ thương, thấy cái body em là tui chịu hết nổi , vào tắm là tôi khám phá liền,máu dâm nỗi lên mò tùm lum bé cũng hợp tác cho mò nữa , một hồi bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi phê, đi lưỡi xuống bụng , cái bé ngậm thằng ku rồi vừa vuốt vừa thôi, một lúc sợ out kêu bé qua giường làm tiếp.
qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài khá tốt
Mass mệt: đường lưỡi đúng là quá đỉnh lun, đi mọi ngóc ngách kết hợp cặp ngực chà khắp người tui , xong rồi cũng lật lại và tiếp đường lưỡi, trườn nuru v4 cạ đã đã dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ ngậm lấy, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng jav nữa, và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui out trong sung sướng
Tic 900k còn 400k (code camapro)
Tip bằng tic

Massage Thanh Tâm

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
15
182
54
0 ₿