Bình Tân 1h30p sung sướng cùng bé số 10 DuBai Bình Tân

Lượt xem: 1,041

Tan Loi71

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/11/20
Chủ đề
3
48
14
0 ₿
Theo dõi diễn đàn CDMS mấy nay Háo hức quá tối qua xong công việc mình cũng vác con Tờ rym tới DBBT . Mình cũng đã xem hình mấy bé trên CDMS trươc rồi nên ý định hôm nay sẽ đi số 10 vì nhà mình ở q6 gần đây. Tới nơi bạn lễ tân đưa ipad cho mình xem mình cũng chọn ngay ẻm . Hehe . Ngồi chơi xơi nươc 1 xíu em locker dẫn mình lên phòng , hướng dẫn mình xông hơi , đắp khăn lên mặt rồi chuc a chơi vui vẻ! Phải nói nhân viên ở đây từ bảo vệ đến mọi khâu đều rất lễ phép , nhiệt tình , tạo cảm giác thân thiện . Bước vào không gian riêng của mình thì mình cảm thấy ở đây vệ sinh rất sạch sẽ , phòng thơm , có đôt tinh dầu nge mùi rất dễ chịu . Nhưng có khoản ánh sáng trong phòng là mình thấy thiếu sáng . Tóm lại csvc mình chấm 8đ . Nhân viên thì 10đ . Đến cái vde chính thì thì sau 1 hồi xông hơi thì bé số 10 của mình cũng xuống đến phòng , nhẹ nhàng” chào anh “ . Đợi mình xông hơi xong e vô bồn tắm cho mình sạch sẽ , lau người khô sấy tóc xong e dẫn mình lên giường , xong em đấm bop , massage , chà đá lưng mình . Phải nói em làm rất dễ chịu, tay ngề massage khoẻ của em rất tốt . Thấy không thua gì mấy người bên massage truyền thống nha các bác ! Luc em làm , tôi đúng như thả lỏng hêt cơ thể cho e làm , không còn chut mệt mỏi nào luôn ! Sau hơn 30p đấm bóp thì cái gì đến cũng đến. Em lật tôi nằm ngửa lại . Miệng thì hôn nhẹ lên ti , tay còn lại thì vuôt từ chân cho đến cái đầu ti còn lại , lưỡi em đá đến chỗ nào làm tôi giựt nhẹ lên vì sướng . (Xưa giờ tui thic ngkhac bú ti ) haha . Cái miệng hư hỏng của em liếm từ bên này liếm qua bên kia , rồi từ bên kia lại liếm qua bên này . Cái tay của e mò xuống thằng nhỏ của tôi luc nào ko hay ! Xong e liếm dần xuống bụng xuống eo xuống dưới dần cũng đến thằng cu , xong e đẩy tôi nằm sâp lại e liếm đến cặp mông của tôi ( thằng nhỏ đang rạo rực mà em cho nằm xâp xuống tưc gê :)))) em banh khe mông ra rồi em liếm nhẹ đường lữoi của em vào đó , liếm qua liếm lại làm tôi sướng điên người , cái miệng ươt nhẹp của em làm tôi chịu ko nổi , tôi quay ngược lại dúi đầu em vô thằng cu của tôi và cầm đầu em đẩy vào liên tục ... em cho lữoi nằm dưới cu tôi cho đỡ bị cạ răng vào , xong tay kia e nắm lấy thằng nhỏ cái lưỡi thì liếm xung quanh thằng nhỏ , liếm dần xuống 2 hòn dá... nut chụt chụt . Rồi lại liếm lên trên ngậm tiêp thằng cu trong miệng e . Hoà quyện vào đó là tiếng rên nhẹ nhàng của 2 đứa . Sau một hồi thăng hoa tôi cũng vỡ oà trong sung sướng ! Em lau mình , lau thằng nhỏ cho tôi. Tôi kéo em lại nằm ôm em 10p rồi e dẫn tôi đi tăm sơ lại . Đúng là hôm nay tôi được sung sướng từ thằng lớn cho đến thằng nhỏ

Xong xuôi e ngồi boc trứng, trái cây cho tôi ăn. Phải nói em cực kì chu đáo , luc ra về mà ko nỡ tí nào nè . Xin em sdt về lâu lâu tâm sự cùng em !

cảm ơn bé số 10 đã không làm a thất vọng , . Nên quyết định lên viết report cho em

Tip: trên cả sự sung sướng , cho em locker 50k , chú bảo vệ 10k . Ra về lòng vui phơi phới !

• Like
Điểm cảm xúc: kehuydiet6