2 đêm matxa đà nẵng phê phê quá các bác ạ

Lượt xem: 49,076

yeuematxa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/9/15
Chủ đề
1
1
1
37
0 ₿
Chào các a e matxa sài gòn thân mến!!!

Tình hình là sau những ngày tháng làm việc cật lực tại đà nẵng thì thằng nhỏ nó biểu tình !!!!

Sau chầu nhậu hoành cmn tráng thì về e tạt vào 2 đia điểm massage sau :

1/ VA HN ( chỗ này thì chắc nhiều bác ở đà nẵng đã biết rồi )
Vào làm ngay cái vé thường 80k, vào xông hơi ở tầng dưới dc 10p thì e lên phòng
CSCV : phòng chật , chỉ kê cái giường và có 1 cai ghế so fa, cơ mà vừa vào phòng mấy cai tấm hình *** đập cmn vào mắt e, hỡi ôi thấy là nứng rồi.

Ngồi chờ dc 3p thi e nó gỏ cửa, wow 1 e gái xinh tươi, nhìn em rất dễ thưong nhé các bác.,
Sau những màn đấm bóp leo lên người e thì e ấy hỏi Relax k a, minh bảo Relax như thế nào e, ơ đây chỉ có HJ thôi, OK thôi chiến lun, e ấy vừa HJ mình vừa móc lốp toàn thân e ấy , phê vãi nồi, sau đó e out trong 10p :D

V1 của e hệ cam, bóp sướng nha !!!!
V2,V3 thì e k đanh giá dc vì chỗ này chỉ có HJ thôi !!!
Tổng vé 80k( thường) tip 100k =180k, 1 đêm vui vẻ ra về :D
À e ấy tên Trúc, sn91, người Cần Thơ đó mấy bác, Ms 19 thì phải :D

2/ MASSAGE PMX
Ngày tiếp theo địa điem của e là PMX
Chạy 1 mạch tư phố lên NTT đóng bạt mạn xún PMX :D
Cuối cùng cũng tới, gửi xe xong thì đi vào, lúc mới vào nhìn mấy e xinh tươi ngồi ghế đá mà kich thích vãi nồi :D
Ở đây có 2 loại vé thuơng 100k, VIP 200k

E mua vé thường, CSVC ở đây cũng có 1 cái giường , dc có cai phòng tắm tạm ổn
Ngồi 1 chút thì e nó cũng vào, đập vào mắt e thì là 1 e gái rất teen, hỏi ra thì e ấy sinh năm 1997 ( vãi nồi chúng nó mới thi DH xong mà :oops::oops:), 1997 mà công nhận dàn giáo Điện nước phát triển Vl :p:p:p

Nằm cho e Đấm bóp tí dc 15p thì e hỏi có thư giản k a? Ơ đây HJ thì 200k, A-Z thì 500k, e down còn 250k, 1 lát sau thì e ấy đong y, thế là chiến thôi, bú liếm, móc lốp các kiểu thì e chịu k nổi đeo bao vào chiến lun, out trong 10p

ĐÁNH GIÁ EM
V1: hệ cam( gần cam sành
) , đầu ty to : 7đ
V2 : 7Đ
V3 7.5 ( ngon lành )
Nói chung 2 đêm mãn nghiện giải phóng tài nguyên quá đã các bác ạ !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Kaz

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Quá đã! Anh em ĐN sung sướng rồi!

thoiemdiroi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/9/15
Chủ đề
1
4
3
37
0 ₿
sao ko đã được. Quá đã, matxa đà nẵng xong đi ngắm biển bình mình sau khi ngủ 1 giấc đã luôn

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
ĐN có mấy chỗ matxa đã thế nhỉ, giá từ A-Z rẻ hơn 1 số nơi trong Nam, mà bác down giá xuống 250k thì thiệt là tài tình :))

cuibapkk

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/14
Chủ đề
3
87
7
0 ₿
Cho mình xin tên và địa chỉ 2 tiệm ms trên đc ko bạn ? Vài bữa nữa mình có đi DN công tác nè ! Cám ơn bạn nhiều !

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Vai, bác này hạ xuống 250k luôn mới ghê, vậy là chỉ tính hj thêm 50k là được fuck. Ko thể tin nổi,

Thiên Vương

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/7/15
Chủ đề
0
21
2
34
0 ₿
Bác ơi nt giúp e cái địa chỉ rõ nhe,e đang o đà nẵng mà chẳng biết đi đâu,bác nt cái chỗ a-z nha bác