Q.12 2 《 《♡Định nghĩa đi làm vì đam mê ♡》》0

Lượt xem: 4,091

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Sau 2 bữa đổi gió đi massage khỏe về thì vẫn phải đi xả, chứ nó tụ nại một chỗ nhức chịu hông nổi. Thêm cái mấy hôm liền Cẩm Thy lên bài liên tục, nhìn hình mấy ẻm nứng nừng nưng, phái chải nước miếng, mà nó gần nữa chạy xe có 10p tới gòi. Cày tới lui mấy bài report thì thấy có dâm dâm cô nương 20, 79, 28, 18 làm phân vân không biết trao thân cho ai, đành phải nhờ sự trợ giúp của Tố Như mụi mụi ( 0975 945 005 ) quyết tâm chốt 20 18h15, onsen 1 tic 600k giảm 30% còn 420k tip 700k.
18h t chạy tới gòi mà ban ngày, cơ sở mặt tiền hơi nhỏ, làm vòng 2 vòng mới vào tới, gửi xe vô gặp lễ tân xuất trình giấy tờ, gòi loker dẫn lên phòng luôn không phải chờ, ngon lixi 30k liền. Phòng thì vừa phải, đầy đủ tiện ngi, nhà vệ sinh bên ngoài nên phòng không bị chật. Cơ sở mới tân trang lại nên mọi thứ đều ổn, giường cũng đủ 2 quần thoải mái, bể tắm rộng có sục, nước ấm. Phòng xông không lớn, ngồi xông 10p mới thấm thấm, ẻm vào thì mình ra chứ ngồi xông nóng cả trong lẫn ngoài thì chịu sao nổi.

Ẻm nhìn cưng lắm, miệng chúm chím, nhỏ xíu đứng tới cổ tui hà, được cặp loa to nó kéo lại chứ không tưởng học sinh cấp 2 mất. Tắt máy lạnh, lau mồ hôi, vệ sinh răng miệng ( cơ mà em không cho bê sa mê mút môi ) ngồi xuống ghế ăn miếng bánh ún miến nướt, mới đưa tay ôm eo em thôi là công tắc dâm được bật, em xà vào lòng, ngồi lên thằng em, dí bưởi vào mặt thằng anh, cầm tay ấn vào nhỏ em, miệng thì liếm láp rồi khẽ rên, em thích thì nhích thôi, đẩy em lên cao ngồi xổm lên thành ghế, trượt nhẹ xuống như những anh thợ lành nghề trong gara, kiểm tra khung gầm thì có chỗ đã rỉ nhớt, thủng rất sâu, đành phải lấy tay lấy lưỡi đắp vào, được một lúc thì khá mỏi em nhào xuống, phản đòn, bánh mì kẹp xúc xích, xúc bình xăng, đá trứng cúc, lau cột điện, không muốn ra liền kêu em ngưng lại chuyển qua thủy chiến. Em tắm kỹ từ đầu trên xuống đầu dưới, từ tay tới chân, từ trước ra sau, tranh thủ trao đổi nhẹ vài chiêu thức gòi lên giường. Mới nằm xuống chưa kịp làm khỏe thì ẻm nói, anh ơi nước chải quá trời, gòi em dí L dô cho tui xem, sờ thử thì vãi L thật, trong bồn mới tắm rửa sạch sẽ khô thoáng xong, ra chưa kịp làm gì đã ướt nhẹp gòi ạ. Thôi thì 2 đứa như nhau cả thôi, tới luôn bác tài, cho em nằm xuống giường tại em có nói là chỉ có tư thế này mới làm em sướng, với 72 tuyệt kĩ biến hóa, độc môn võ công hóa cốt miên chưởng, lục mạch thần kiếm, em run lên từng cơn, người co dật nước tuôn trào, em lên đỉnh với gương mặt mãn nguyện, nhìn em như thế lòng tui cũng dâng lên niềm hạnh phúc khó tả. Sau khi hoàn hồn thì em đè tui ra, bắt đầu đi bằng cái lưỡi điêu luyện, em đi tới đâu da gà da vịt nổi nên tới đó, rồi em bắt thằng nhỏ làm tù binh, dùng mọi hình thức tra tấn thằng bé, gòi vẫn chưa đã thèm, em lại dí L vào mặt, mỡ dâng miệng mèo ngu gì không ăn, lại tiếp tục với những chiêu số biến ảo, nước chảy ướt mặt, không còn sự lựa chọn tui đành gồng mình nã pháo, để thoát cơn đại hồng thủy này, hơi tiếc là ko dc CIA nhưng bù lại em cầm thằng nhỏ nghịch tới khi xìu xuống, rồi em rúc vào lòng nũng nịu.
Nằm nghỉ ngơi, còn em đi tắm, rồi em xoay tui lại làm bài khỏe, không thể hiểu nổi người thì như con nhái mà sức đâu khỏe thế, cực kì nhiều bài, lực thích cỡ nào cũng có, đặc biệt bài đi gối, và dẫm chân, phê hơn đi ms khỏe nữa. Em nói nếu có thời gian, em làm full bài 3 tiếng thì hết nước chấm. Tui thuộc dạng bự, bụng tấn công mông phòng thủ, lại ngồi nhiều, chạy xe cũng nhiều nên cực thích bài khỏe và xông hơi. Em đấm chừng nửa tiếng á phê tới nóc lun, rồi cho tui đi tắm rửa còn về tính ra lố cả nửa tiếng đồng hồ mà ko nghe gõ cửa cảm kích dễ sợ.
Qua trò chuyện tâm sự em thuộc dạng thông minh, từng trải, Cẩm Thy là nơi em bước vào nghề, làm đó giờ chưa đổi chỗ, làm full ca từ 10h sáng tới 3h sáng hôm sau, không biết mệt mỏi, em làm vì đam mê, không phải đam mê tiền đâu mà đúng nghĩa đam mê sắc dục, vì nhu cầu sinh lí quá cao của em, em vừa làm vừa hưởng thụ nên em thường làm theo cảm tính hơn là bài vở, em không chú trọng thời gian hay nhớ mình đã đi mấy tuor, khi bước vào phòng trong đầu em chỉ còn nghĩ tới sắc dục. Nên
anh nào íu íu là chót, tuy em dâm là thế nhưng em thuộc dang khá mẫn cảm, và thẳng tính, bộc lộ cảm xúc trên gương mặt, các anh có gặp cố gắng nhẹ nhàng tình cảm, nương chiều theo ẻm thì ẻm sẽ đáp lại. Túm cái váy lại chả hỉu kỉu gì sao con bé này nó giống con vợ 29 của tui thế không biết, ngoại hình thì không nói, cơ mà kĩ năng, dịch vụ, tay nghề phải nói " mỗi người một vẻ mười phân vẹn mười á " .2 đứa mà kết hợp làm bài Sup thì t thề là phải mua hòm về trước, chứ chỉ có chết vì sướng thôi sống không nổi.
Nói làm lại nhớ vợ, không biết em có ổn không, tự nhiên mới làm lại nghỉ, buồn dễ sợ, thôi lui về tịnh xá, tĩnh dưỡng tâm tính, nghe ngóng tin tức của em vậy. Hy vọng em bình an.
See you late.......!

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Thật ko hổ thẹn cái tên uy tín bác Neo, bác viết hay thật đó…. Ad chưa từng đọc bài rp hai lần, nhưng hôm nãy đã đọc 2 lần bài của bác….
Ad thay Mặt cs và bé trân trọng cảm ơn bác đã ưu ái Cẩm thy… chúc bác nhiều sk & thành công!

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Không phải nịnh B10B10B10B10B10B10B10B10

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
268
66
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bro review chân thật quá. mà mình nghĩ nên cách dòng ra chứ mình nhìn như tiểu thuyết ấy :))

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Có muốn đi đâu, cơ mà cửa thì mở, cây thì trĩu quả, quả nào quả nấy căng đét, ko vào hái thì có lỗi với bản thân, có lỗi vơid khu vườn, có lỗi với mấy quả căng mọng đó quá nên đánh liều thôi B12

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đi thì báo bít để a e chuẩn bị . K báo có ngày t báo công an bây h kkkk . Hqua thấy nói đi dbbt hay kinh69 mà

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Điên à đi ms mà gào lên báo cho ng ta biết đến úp sọt hay gì
Thôi đừng nhắc thêm chi cho đau lòng nhau

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Vào nhà ngta k báo . Tưởng trộm hái quả k báo bắt mới lạ . À thì ra bị bể kèo nên chạy ngang nhà tui thấy quả chín mọng quá tấp vào lun chứ j kakakak

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Like trim bác Neo, neo đâu thủng thuyền tới đó, kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chiêif tối làm quả k ghé qua nhà t . Hnay rảnh việc về nhà nè nhớ trái cây nhà quá kakaka . Qua t hái quả 18 cho nến thử kakaka bao thơm ngọt

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ông cũng biết đấy, mấy vụ này vụng trộm tuy nguy hiểm nhưng nó kích thích lắm.
Không cái này tui đi hôm bữa rồi hôm qua tính làm kèo với 2 con nợn kia rồi về lên bài nuôn thể mà bể.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Vậy nay làm quả nữa đi kakaka . Bữa h t cũng bận quá k ghé nhớ nhà hjhj

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Mô phật thí chủ để yên cho bần đạo tịnh tâm tu hành, đừng dụ dỗ thêm nữa, thiện tai thiện tai

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Tâm chưa tịnh thì chưa tu hành đc đâu bác . Phải giải toả tâm tình trc mới tu hành đc hjhj . Quả 18 ngon ngọt lắm . Đc ôm ấp vuốt ve sau khi ăn xong .

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Thôi thôi, tha cho t đi, mêt mỏi lắm rồi, đừng dụ dỗ t nữa, B12B12B12B12

KaysSoSweet