2 em - 4 tay, Cảm giác sẽ ra sao?

Lượt xem: 3,032

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Chào các bác, là Graham đây, chúc các bác một Giáng Sinh an lành!

Chẳng là hôm nay là lần đầu tiên Ham đi 2 em bên Cẩm Thy, sau khi trải nghiệm thì có những cái thật là Wowww, cũng muốn chia sẻ với các bác

Đầu tiên là về mảng ăn chơi cực đại này thì, các bác nên chuẩn bị sẵn tinh thần mà tẩm bổ thật nhiều vào đi, Ham viết những dòng này mà tay run lẩy bẩy, ê ẩm hết cả người cứ như vừa tham gia 1 trận đô vật với đầy đủ các loại thực phẩm như cháo lưỡi, hàu non, bào ngư ti hồngyociexp42 không thiếu 1 món nào luôn ấy!

Này nhé (bỏ qua phần csvc nhé), vừa xông hơi được tầm 69s là 2 em bước vào. Trời ơi, bộ ngực cỡ đại của em 99 và hương thơm của em 18 làm Ham ngây ngất. Còn chờ gì nữa, đè 2 em vào bồn tắm thôi. Nước vừa xả ra là xiêm y của 2 em cũng...xả nốt, em 18 thi triển tuyệt kỹ "bú trym đại pháp", bên trên em 99 cũng vận cơ khí, thi triển mật khí đã thất truyền từ lâu "vú mớm tận miệng", với bộ ngực cỡ đại sương sương...90, 2 em làm Graham không còn đường nào mà chạy, đành nằm im mà hưởng thụ yociexp41
10ph, 15ph, rồi 30ph trôi qua, cây trụ thì vẫn hiên ngang, 2 em vẫn rất miệt mài và chăm chỉ nhưng kì ghê, nó cứ trơ trơ ra đó T.T Phải chăng do bồn tắm của cơ sở quá nhỏ, không gian chật hẹp đã phần nào làm giảm đi ham muốn của Graham!?

Haizz, nghĩ bụng, Ham đành kêu 2 em lên trên giường mát xa cho thay đổi không khí, không gian rộng rãi hơn biết đâu sẽ làm thay đổi tình thế
Và đúng như Ham dự đoán, khi lên giường, sau đợt mát khỏe khá thuần thục của cả 2 em, thì bắt đầu là những tuyệt kĩ sát thương khủng như "trườn pháo thần công", "bướm trym kết hợp" thì Graham cuối cùng cũng out trong sự sung sướng B89 Cả Ham và 2 em nằm thở hổn hển, xung quanh là những tàn tích còn sót lại của cuộc vật lộn giữa những thân xác trần trụi

Lần 1 đã tốn gần hết thời gian của vé Sup nên lần 2 Ham cũng k đặt nặng gì ở 2 em, nhưng thật bất ngờ là 2 em quyết tung ra tất cả mọi bí kíp còn giấu, từ dọn WC cho đến bú bi, nuốt trụ, bên trên Graham cũng vào cuộc với tư thế 69, dòng suối của 2 em sau gần 2 tiếng vẫn róc rách rỉ khi chiếc lưỡi yociexp73lẫn ngón tay của Ham nhập sâu vào bên trong. Tiếng rên la vang vọng hết cả căn phòng bé nhỏ, nếu k có sự kìm hãm thì chắc bộ phim POV sẽ được chiếu lại ở Cẩm Thy mất yociexp46
Nhưng kết quả vẫn thế, Ham vẫn k ra được, nên đành ngậm ngùi mặc quần áo ra về T.T
Từ hồi sau dịch đến h Ham đi cũng mấy cs rồi mà vẫn chưa có bé nào làm Ham ra được lần 2 luôn ấy, không lẽ giờ trao giải 5 triệu hiện kim cho bé nào làm mình ra được lần 2 ta haizz yociexpress09

Tổng kết:
- 2 bé Graham đi là 18 với 99, 18 người ốm, mặt có nét, 99 ngực khủng, mặt non
- Về mát khỏe thì cả 2 tương đối ngang nhau. Mát mệt thì 18 làm nhẹ nhàng hơn, 99 thì hơi mạnh bạo
- Nếu các bác muốn đi Sup trong tương lai thì lời khuyên của Ham là nên chọn 2 em đã từng làm với nhau, phối hợp nó sẽ ăn ý và bài bản hơn (2 em 18 & 99 thì lần đầu làm cùng nhau nên cũng chưa ăn ý lắm)
- Cái tuyệt của Cẩm Thy đó là service rất tốt, sau khi Ham làm xong thì cơ sở có hỏi han và tâm sự với Ham rất nhiều, Ham cũng đã có chia sẻ với cơ sở vài điều.
Vậy thôi, giờ Ham phải tiếp tục lên đường tìm em giúp Ham vượt qua cột mốc con số 2 thôi T.T Chặng đường xem ra còn dài.

Ham cảm ơn các bác đã đọc bài viết nhé B11

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi