Q.7 2 người 4 tay [ tiếp viên hàng không ] :DDDD

Lượt xem: 3,265

Không Chín

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/5/23
Chủ đề
10
58
26
TPHCM
0 ₿
Chuyện là thấy bác Xx review gói some đang giảm của cơ sở chỉ còn 99k tic. Chín đã thử trải nghiệm một lần 2 bé 52 và 29

Bé 52 thì là bé cưng Chín hay đi rồi chắc chắn 100% là các bác sẽ hài lòng. Có thể xem lại bài review bé 52 mình từng viết. Bé cực kì xinh, là một trong các số hot của cơ sở, một hotgirl chính hiệu, da trắng gầm cao, mình dây, mông bự. Các bác nhìn hình thì siêu baby mà thân hình chuẩn TIẾP VIÊN HÀNG KHÔNG

Bé 29 thì dáng nhỏ tuổi 18 đôi mươi, siêu kute, em gái cũng có khuôn mặt siêu baby, thề là bác nào bảo không xinh cứ lên đây tìm Chín mắng vốn. Ngực mông thì chuẩn chỉnh.

Vào bồn 2 bé tắm, 1 trước 1 sau. Các bác cứ sandwitch bánh mì kẹp thịt mà tưởng tượng. 2 bé này phối hợp cực kì ăn ý nhé. Chỉ tội bồn hơi nhỏ nên Chín không thể trải nghiệm hết được. Bù lại thì giường to

Lôi lên giường 2 bé cầm nắm, bé bj dưới, bé lick ty trên. Cảm giác thì cực kỳ là sung sướng. Nói chung là 2 bé phối hợp liên tục, người trên kẻ dưới các bác sẽ không có thời gian giải lao hay suy nghĩ được gì đâu. Lạc vào cõi tiên là có thiệt.

Khỏe: về phần này 2 bé làm cũng rất ok, nếu các bác nào chuộng ms khỏe thì có thể nhờ bé làm mạnh tí, bé matxa cỗ vai gáy rất ok

Hiệp 2: cứ trải nghiệm húp 2 sò mà tưởng tượng. V4 của 2 bé rất non luôn nhé, 18 và 2k thì thôi rồi, nước nôi lênh láng, thơm tho.

Tic: 99k
Tip: mỗi bé 900k
Locker: 50k

Đính kèm

• 1633571523_53-titis-org-p-two-naked-girls-erotika-vkontakte-62.jpg
    1633571523_53-titis-org-p-two-naked-girls-erotika-vkontakte-62.jpg
    129.5 KB · Lượt xem: 286