Q.1 - 2 shot cùng bé mình dây 22 Fyou | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 2 shot cùng bé mình dây 22 Fyou

Lượt xem: 556

gao bạc

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
71
28
0 ₿
Lại tới công chiện nữa rồi mấy bác ơi bé 22 bên fyou làm mình dính cứng ngắc rồi sao ta, chả là hôm qua mình mới ghé bé fyou làm quả massage cho đỡ căng thẳng chứ mấy nay căng não lên để xem banh bóng nên cũng ngộp ngộp, qua tới nơi kiếm đường đi lên liền được cái nhân viên nhiệt tình dắt tới tận nơi luôn rồi tư vấn này kia, lúc đầu với bé 22 mình tính chỉ đi 1 shot thôi nhưng mờ lem quá mà đi 1 shot tội bé mất mà mình lại thòm thèm nên thôi chốt 2 shot rồi lên phòng

Bé cưng này nhìn vô được nhất là cặp mông cùng body loli cân đối hài hòa, mặt mũi sáng sủa đáng yêu lại còn cao ráo nhất nữa nhìn dăm ghê, coi ảnh thôi là muốn bắn cái rồi , vô xông hơi là bé cũng vừa vô luôn công nhận bên này bé vô lẹ thật không để khách chờ, ngồi ngoan ngoãn chờ mình ra nữa, xông lát rồi ra thoải mái người hẳn em vừa lau người vừa nịnh nọt mình hỏi dạo này mùa banh ăn nhiêu rồi, rồi chạm đúng điểm G luôn mình nói liên hoàn tình hình dạo này xong là bé vừa gật đầu chăm chú nghe vừa dắt vô bồn làm nháy , shot đầu nên mình thoải mái bé làm tốt nên chỉ vừa được em hun hít bú được xíu là mình cũng bắn lun

Qua giường bé bắt đầu làm bài khỏe cho mình vì đang đau đầu nên yêu cầu em làm đầu nhiều hơn 1 xíu thư thái thoải mái, thích bé này được cái biết lắng nghe nhìn phát biết mình đau đầu nên nói khá ít để mình nghỉ ngơi, hồi lại sức rồi là bé đưa mình lên đỉnh tiếp liền không thể không kể đến chiêu nuru kết hợp lick ty cùng đi lưỡi từ cổ xuống zú, chòi oi nó mê tưởng chiêu này tới nái nhất rồi nhưng không, quả bj nóng lạnh ta nói đưa vô cảm giác khó tả dã man, kiểu vừa muốn bắn mà cứ có cái gì ngăn lại nhưng không sao bù lại qua thế 69 cái khỏe người bé cho ăn hàu tươi nên ngon nghẻ không bị ươn hehe ngọt nước nữa vừa húp nước vừa đé hột la nữa thì chịu gì nổi bốn lù phê quá nên em rên nghe nắng cực , em thì qua thế này chắc đúng thế thấy bú mút khí thế lắm chắc chắn đam mê đi làm lắm rồi cũng giơ cờ trắng bắn pháo bông tè le
Tổng lại
Bé 22 dáng mình dây
V1 trái cam
V2 thon gon
V3 căng tròn núng nính
V4 ngọt nước, thơm ,tươi sống
Tic camapro
Tip như quy định

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23