2 shot cùng con chuột nhỏ

Lượt xem: 3,502

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Hôm qua 16/9 dc nghỉ làm rãnh rỗi. Ngứa ngáy trong lòng nên xách trym từ Long An chạy lên sg uống cà phê với mấy thằng bạn nhân tiện đăng ký điệp vụ lun và dc bác Logan trao nhiệm vụ đi đào hang bắt con chuột nhỏ (anh em đánh đề thì biết số mấy rồi hen) tại PA.
Trời mưa lâm râm chạy đến nơi lạnh muốn teo trym luôn. Sao các công đoạn gửi xe, show cod thì dc tiểu đệ dắt lên phòng.
Về cơ sở vật chất thì khỏi phải giới thiệu anh em quá rành rồi hen. Xông hơi xong ra ngồi chờ khoảng 30p thì e nó xuất hiện (vì chưa đến ca e nó nên chờ cũng hơi lau).
Đánh giá sơ bộ về e nó như sau:
Face : 6d
V1: hơi nhỏ tí, cam vn
V2: hơi có lipid
V3: săn chắc
V4: vừa đủ xài
Cặp đùi cũng tương đối đẹp,mát lạnh.
E tắm táp cũng khá kỹ, đặc biệt là thằng em. Xong lên giường nằm e hỏi muốn làm mấy lần. Sẵn thằng nhóc đang biểu tình nên kêu : 2 lần luôn đi e
Shot1: e liếm từ đùi lên đến bẹn. Nút trứng cút. Liếm ti. E này thì bj 60,hj 40 nhe mấy bac, bú bình bắt ốc thì thoải mái, không có bánh mì kẹp xúc xích hay cia, nóng lạnh jì nhé. Vừa hj vừa rên thì mình cũng chịu hỏng nổi out sớm.
Massage khỏe :cũng có đá nóng, đấm bóp cũng đủ bài đủ lực, hồi phục để làm hiệp hai nữa chứ. Nằm ngửa dậy e massage đầu, chân, tay. Rồi e nói để e đưa a đi du lich Thái nhe.
Shot 2: e dùng 2 bình sữa chà từ mông lên đến cổ. Từ cổ đến gót chân cũng hơi phê. Xong nằm ngửa lại thì quy trình giống shot1.
Đánh giá tổng quan thì e cũng hok có chieu ji đặc biệt. Làm 2 shot nhưng cũng ko có cảm xúc jì nhiều.
Về thái độ của e thì cũng tốt, cũng có quan tâm không phàn nàn jì về e.
Tick: được bác Logan tài trợ
Tip: ***
Giữ xe 20k
Xin chân thành cảm ơn bác Logan và chủ cơ sở đã tạo điều kiện cho anh em dc giải trí thư giản. Chúc cơ sở làm ăn ngày càng phát đạt. Thân

• Like
Điểm cảm xúc: Logan

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Chúc mừng bạn có chuyến trải nghiệm thú vị
1 like cho cống hiến của bạn với diễn đàn và anh em

Mr.love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/9/18
Chủ đề
3
32
9
29
0 ₿
Bác làm em phải gõ gg mới biết con chuột nhỏ là số mấy đó :p

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Bác chưa bao giờ đánh đề á? Tập đánh từ từ thì quen hết các con số thôi ak. Trước lúc tập thì mua mì gói để sẵn nhé bác.

firstking10

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/9/18
Chủ đề
0
2
1
26
0 ₿
Số máy z bác