Cần Thơ 2 shot nhẹ nhàng

Lượt xem: 1,537

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
17/12/21
Chủ đề
44
472
241
0 ₿
Chào quí vị. Cũng lâu rồi tại hạ mới có dịp đàm đạo cùng quí vị. Nay tại hạ đi em số 39. Nhìn hình thấy em cũng loli nên nay đổi khẩu vị đi thử cho biết mùi.

CSVC vẫn ngon lành sạch sẽ, âm thanh ánh sáng đầy đủ. Vào phòng thay đồ xông khô được 10p là bé bước vào. Ăn mặc sexy nhìn dáng nhỏ con loli thật. Thấy gái rồi thì xông gì tầm này nữa, bay ra húp thôi. Ra ngồi em lau mồ hôi rồi đưa tay bóp cò mình. Móa ơi, vậy cuối cùng là ai húp ai. Em trò chuyện tay bóp cò, tay bóp ngực mình, còn chọc mình nói "sao nó cứng ngắt rồi anh? ". Chịu hết nổi lôi em đi tắm.

Màn tắm thì nói em tắm sơ thôi rồi làm luôn đi. A hứng quá rồi. Em thoa sữa tắm rồi chà từ trên xuống thằng em. Kích thích dạo đầu rồi rửa sạch sẽ. Sau đó là màn liếm ti, BJ, kèm âm thanh sống động. Công nhận là skill em tốt nên 5p mình đầu hàng hiệp 1.

Ra giường massage, thì em làm lực tốt, ok. Đến phần thư giản hiệp 2. Trườn nuru khá phê và có skill liếm đùi khá nhột. Em cũng chủ động xoay ngang người cho mình dễ chọt khe. BJ hồi lâu thì dùng quay tay đại pháp kết hợp liếm ti cho đến khi out. Này cũng hơi buồn vì onsen 2 nhưng ko 1 lần được cia.

Đánh giá
V1 yếu
V2 thon
V3 ổn
V4 ổn

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Lâu dồi mới thấy Bác ngoi lên nhé :ami-(33):

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
425
409
0 ₿
Dạ cảm ơn anh @KiepVeSau. đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ !
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ ! Chúc anh nhiều sức khỏe .