H.Hóc Môn 2 shot sung sướng cùng bé mới 79

Lượt xem: 1,008

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chúa tể bóng đêm

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
94
38
0 ₿
cuối tháng tình hình kinh tế khá eo hẹp nên mình quyết định chọn đi mấy cơ sở vùng ven , chịu khó đi xa tí mà được full service giá rẻ nữa , nay thấy tây thi có bé mới nên trải nghiệm luôn cho nóng , qua tới vẫn là thủ tục cũ mua vé đưa code rồi chọn bé , nay đi luôn vé nuru 2 , giá thấy có 700 giảm còn 199 , êm ru luôn , thanh toán xong xuôi thì mình đi lên phòng xông xíu

xông được 5p thì bé gõ cửa đi vào , hơi trong phòng xông nên lúc này chưa nhìn rõ mặt em nhưng nhìn dáng qua thì ngon , eo ót quá thon luôn v1 nhìn sơ cũng khá bự mông đét bao nẩy luôn ngồi xông thêm miếng nữa cho khỏe người rồi cũng chui ra ngồi tám chuyện với em tranh thủ lột đồ vô bồn tắm nữa , không hiểu nói chuyện sao mà cứ 1 câu mình tháo nhẹ 1 nút của bộ đồ em mặc , sau mấy câu thì đồ em cũng rơi xuống đất hết , mình và em lại chuyển hướng vào bồn mà tận hưởng kkk

bé tắm chung lúc đầu hơi ngại nhưng về sau cầm được bé ciu cái là máu dâm nổi lên liền , trong bồn mà em ngụp lặn bú mút cũng siêu phết mình và em đổi thế liên tục từ nằm qua ngồi lên thành bồn , rồi mình đứng em quỳ sau 1 hồi lick ti mút ciu đá trứng cút thì mình cũng out luôn phát đầu trong bồn

lau lại người tắm rửa sạch sẽ thì mình vào phần massage khỏe , kĩ năng cũng ổn đủ bài , làm đủ lực , có hỏi han cần làm thêm chỗ nào không , có bắt chuyện với biết tạo không khí lúc massage để mình không chán

xong bài khỏe mình kéo em đè nằm xuống giường rồi bú mút v1 em giờ mình nhìn kĩ thì cũng vừa tay mình không bự quá nhưng nẩy nha cam real thì phải ta nói vừa thưởng thức cam vừa được nghe em rên như những nốt nhạc hòa vào làm cho không gian càng cuốn hơn , bé chịu hết nổi xong đẩy mình xuống rồi đi bài nuru trườn nhẹ tới thằng em cái là em bú rồi em mút , đợt này em nghỉ rên bắt đầu tới mình rên nha , kĩ năng đi lưỡi rồi mút chỗ nào liếm chỗ nào em thành thạo quá trời rồi mình cũng đành chịu thua trong tư thế em sướng anh sướng (69 đó mấy bác ) mà v4 em khá nhiều nước nên bú cũng đã khát ngày hè lắm nha , xong thì tắm rửa rồi thay đồ ra về thôi

tip thì như quy định , mà tính ra bên này khá rẻ mỗi tội hơi xa trung tâm thích hợp cho bác nào muốn sướng ngày cuối tháng nha kkk

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
246
2,270
1,684
0 ₿
Giá vé hạt dẻ quá mà Hóc Môn thì thua rồi

DUONGKHAI