Gò Vấp 2 shot tê tái khi gặp người mẫu 03

Lượt xem: 1,144

bin phạm 007

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
59
44
0 ₿
Đang nằm ở nhà tự dưng thấy nắng cực quá thôi leo lên xe chạy qua galaxy gần nhà xả , chắc tại cả tuần rồi không quay tay . Thủ tục vẫn như mọi lần check code mua vé các kiểu khá nhanh. Tình cờ liếc thấy có bé 03 mới ngọt nước chọn luôn hên là bé đang trống thế là lên phòng xông hơi chờ bé thôi.
Thay đồ vào xông tý vã mồ hôi ra cho đã , được tầm 10p bé vào, mình ló đầu ra chào hỏi em cái. Đánh giá sơ thì dáng người bé như người mẫu , mình dây cây cảnh , v1 lại to thêm gương mặt cute vãi chưởng , xông xong ra được bé mời ngồi, lấy khăn lau người , hỏi han vài câu xả giao tặng kèm vài cái ôm ôm mò mò
Tiếp đến phần tắm , chưa bước vào bồn tắm là bé đã kích thích cạ ngực làm mình thấy phê rồi, vào bồn tắm làm còn bạo hơn nữa, hôn hít mình khí thế, mình thì không thể nhượng bộ nên cũng tấn công v1 và v3 của bé , tới lúc bé BJ mình chịu không nổi nên out luôn.
Lên giường nằm nghỉ lỡ out rồi nên bảo bé nâng vé lên 2 shot luôn vì bé rất ngon và biết cách nói chuyện
Khỏe thì bé làm đủ bài, có đá nóng đầy đủ.
Phần mệt bé rất chịu khó trườn ngực với đi lưỡi làm dâng trào cảm xúc , mặt bé lúc thư giãn nhìn rất dâm nha mấy bác , nhờ thế thằng em mình nó lấy lại khí thế chuẩn bị cho lần 2 , hết trườn thái tới trườn nuru bé làm mình phê quá , tới khúc 69 thì mình cũng đầu hàng chịu thua xả đạn lần 2
bé 03 này mình đánh giá rất ok , vui vẻ nhiệt tình và biết cách nói chuyện
v1 : cam to
v2 : eo ót thon thả
v3 : tròn mịn
v4 : nước nôi lai láng
Tic 900k có code giảm còn 450
Tip 1000k
Chú Locker 100k

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Galaxy rất vui khi được quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ. Cảm ơn anh đã có 1 bài viết về ktv 03 . Hẹn gặp lại anh với nhiều trải nghiệm mới với nhiều kTv mới