Q.7 - 2 shot tê tái với em 07 đẹp lung linh | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 2 shot tê tái với em 07 đẹp lung linh

Lượt xem: 1,704

Hải Armani

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/7/24
Chủ đề
2
13
10
0 ₿
Lần trước được ông bạn giới thiệu Sala Q7 có bé 07 đẹp lung linh ko check thì quá uổng, nhanh chóng phóng xe tới Sala Q7, vô lễ tân book 07 thiệt là may mắn có luôn

Ngồi chờ phục vụ chuẩn bị phòng, cơ sỏ vật chất ở đây nhìn cũng khá đẹp, sang trọng, chuẩn bị xong phục vụ dẫn lên phòng, phòng matxa rộng rãi sạch sẽ, vô xông hơi 1 chút trong lúc chờ bé, xông hơi xong đi ra ngoài lau mồ hôi thì bé vô phòng, bé vừa mở cửa vô làm mình hết hồn vì đẹp quá chừng, đúng như ông bạn nói em này quá đẹp, ko check thì quá uổng

Face: đẹp lung linh

V1: đẹp, bóp bú ngon lành

V2: gọn gàng

V3: nhìn chỉ muốn nắc

V4: quá trời ngon

Bé vô chào hỏi lễ phép nhỏ nhẹ, giọng nói ngọt ngào, bé lau mồ hôi xong dắt mình vô bồn tắm, bé cởi đồ vô bồn tắm làm mình chảy nước miếng luôn, body quá trời ngon, vú đẹp, mông gợi cảm cực kỳ, nhìn bé thôi mà thằng nhỏ của mình cứng ngắc, bé thấy vậy cười mình nói chưa gì mà cứng ngắc rồi hả anh

Bé tắm gội cho mình xong bắt đầu mơn trớn làm tình nhẹ nhàng, liếm láp vuốt ve âu yếm rồi cho bú vú, trời ơi vú của bé quá trời ngon, mình bú say sưa luôn, tay sờ mó xuống dưới bướm móc bướm 1 chút mà bé đã ra nước và rên rỉ bên tai nghe thiệt kích thích, móc bướm làm bé phê quá bé kêu để bé làm cho mình, bé nhẹ nhàng ngậm cây xúc xích nóng hổi của mình liếm láp đánh lưỡi rồi bú mút lút cán làm mình phê lòi bắn tung tóe trong bồn, bắn xong bé rửa lại sạch sẽ rồi dẫn lên giường chiến tiếp hiệp 2

Lên giường sau khi đấm bóp xong bé tiếp tục màn thịt mình, bé đi lưỡi liếm khắp người, liếm lỗ tai nhột nổi hết da gà rồi lật mình lại úp mông vô mặt mình chơi 69, mút liếm bướm của bé nước chảy như suối húp hết quá đã, vừa húp vừa được bé bú mút say sưa làm phê quá trời phê, quần nhau 1 lúc thì mình chịu hết nổi cuối cùng bắn tung tóe, bắn xong thở dốc mà cảm giác phê tột đỉnh

Bé lau sạch sẽ rồi dẫn mình đi tắm lại và xuống thanh toán, kết thúc buổi mây mưa sung sướng cùng bé 07

• Love
  • Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784