20/03/2017-Viễn Đông- 54- em Linh(2010)

Lượt xem: 2,284

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
41
0 ₿
Đi mx cũng nhìu nhưng một trong những ktv làm mình ấn tượng nhất thì phải kể đến 54 VĐ, e này mình gặp năm 2010, hiện giờ chắc e đã giải nghệ.
Ấn tượng về e khi lần đầu gặp mặt là e ko xinh như các ktv khác ở VĐ nhưng đc cái nói chuyên duyên, biết quan tâm đến cảm xúc khách hàng. Ngày đó vào VĐ lúc 11h nên phòng thường kín hết, đành mua một suất vip đi thử xem có khác j ko. Vào xông hơi xông khô một lúc thì e bước vào. E chỉ cao khoảng 1m5x nên hơi lùn so với các nv khác nhưng đc cái body cân đối, ngực tấn công mông phong thủ, eo ót gọn gàng. Mx khoẻ e làm rất bài bản, lực đấm mạnh,vừa mx khoẻ vừa bắt chuyện. Nói thật mình là người it nói mà khi nói vs e cũng cảm thấy nói mãi ko hết chuyện. Đặc biệt e rất biết làm mình cười, nói chuyện vs e giống như mọi nỗi muộn phiền đều sẽ tan hết, mà cách e nói chuyện rất chân thật chứ ko phải kiểu giả tạo như mấy e ktv khác, chỉ nói chuyện cho có. Mx mệt e cũng rất good, chiều chuộng dịu dàng. Nói chung nếu chấm một cách tổng quát mình sẽ cho 8/10. Mx mệt xong tắm lại, e ra lau khô đầu rồi chải tóc vuốt keo hộ mình, mặc đồ cho mình y hệt ng iu. Về sau e nghỉ ở VĐ mình có dò la từ các ktv khác thì bik e chuyển qua Phúc An Khang. Cũng có ghé PAK kiếm e nhưng có lẽ duyên tận nên ko thể gặp lại nữa. Mỗi lần nhớ về e là lại nhớ tới nụ cười vs cái răng rểnh vô cùng dễ thương, nhớ một cô bé nấm lùn nhưng đã khiến mình rung động. :D:D:D.
Hy vọng e đã tìm đc cho mình hạnh phúc, cô bé mà a tìm kiếm năm nào.:)

• Like
Điểm cảm xúc: Saigon Đỏ, Hamaru and sheva_99