Gò Vấp [20/03/2021] Number 21 – Những phút giây mặn nồng khó quên tại Cẩm Thy

Lượt xem: 5,164

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Hi anh em diễn đàn.

Sau một thời gian sàng qua sàng lại Dubai và Ánh Dương, lần này theo lời mời của anh quản lý nhiệt tình mình ghé thử Cẩm Thy một lần cho biết. Được anh giới thiệu cô em 01 hợp gu, tiếc là em làm ca chiều và tuần này cơ sở cũng không sắp xếp được nên chuyển qua số khác, KTV SBD 21 theo lời anh quản lý là “khá tình cảm và dâm”, lên diễn đàn cũng thấy Cẩm Thy gán cho em danh hiệu “Nữ Thần Dâm”. Ok, nghe hợp gu nên chốt sổ luôn. Thế là book lịch trưa hôm qua thứ 7 đi làm về chạy sang chơi. Đến nơi cảm nhận không khí, bài trí hơi giống Ánh Dương. Lên phòng thay đồ vào xông hơi trong khi chờ đợi. Không biết anh em thế nào chứ mình xông hơi thì không ngán hơi nóng, chỉ ngán cái … cay mắt yociexpress09, do hầu hết các cơ sở massage dùng sả để xông, ngồi lâu là chảy nước mắt như đang khóc luôn. Ráng ngồi 20 phút thì em bước vào. Ra chào em thì ấn tượng đầu tiên là … đôi mắt. Nhìn mắt em có cảm giác thoang thoảng buồn, sâu thẳm và có cái gì đó xa vắng, đồng thời cũng mang nặng chữ tình, giống như đôi mắt của những nàng thơ mơ mộng. Ở em toát lên cái dáng vẻ kiêu sa đài các của một tiểu thư lá ngọc cành vàng (nói tới đây nhớ bài “Giọt lệ đài trang” ghê). Thế là từ đó trở đi mình cứ ngắm nhìn em, chính xác hơn là ngắm nhìn đôi mắt em, làm thỉnh thoảng em phải hỏi “anh nhìn gì em ghê thế”, mình thì đáp bâng quơ “em đẹp thì anh nhìn thôi”. À, ngoài vụ mắt mũi thì vòng 1 em cũng rất hấp dẫn nhé, số đo cũng phải 90 đổ lên, đúng như thông tin trên diễn đàn, vòng 3 tương xứng với vòng 1, bự chà bá, hay như admin Cẩm Thy note là “siêu to khổng lồ”.

Tiết mục tắm táp thì không có gì để nói. Mình quyết định 2 shot đều sẽ diễn ra bên ngoài bồn tắm hết. Ngó quanh quất trong phòng thì chỉ có cái ghế với cái giường, ghế thấp và nhỏ nên có vẻ khó hành sự, thôi thì lên giường. Để em nằm xuống thoải mái, mình bắt đầu hành động. Hôn bụng em, liếm lỗ rốn em, đi lưỡi quanh bẹn, trên mu, cuối cùng tấn công sở chỉ huy. Em nhấc cặp giò và banh ra để tạo không gian cho mình chui đầu vào, bướm em tỏa hương thơm dịu nhẹ dễ chịu. Mình khởi động nhẹ nhàng bằng việc liếm những nếp gấp bên ngoài, rồi dần dần tách những mép thịt hồng hào ra, từ từ đi sâu vào cửa động, đến nơi rồi thì quét tới quét lui, quét lên quét xuống, thỉnh thoảng nhấn nhá bằng vài pha thụt lưỡi ra vào, và cuối cùng chốt hạ mỗi đợt tấn công bằng những cú nhấn lưỡi thật sâu vào bên trong. Thích thú vừa làm vừa nhìn biểu hiện của em, lưỡi mình càng vào sâu thì em càng phản ứng mãnh liệt, lúc đầu chỉ là những chặp rùng mình, rồi đến những tiếng nấc, chân tay em bắt đầu co quắp, em dạng chân ra rộng hơn, tay em nắm lấy tay mình, ngực em ưỡn lên làm 2 bình sữa căng ra, tiếng rên lớn dần lên, hòa lẫn với tiếng nhóp nhép, xì xụp bên dưới, cộng thêm nhịp thở của em cũng ngày một gấp gáp, đến mức mình có thể nghe được tiếng thở hổn hển phát ra từ lồng ngực em, tất cả những thanh âm đó cộng hưởng thành một bản hòa tấu đầy dâm dục trong ánh sáng màu tím ma mị của căn phòng. Đặc biệt với mỗi pha nhấn lưỡi chốt hạ là em rên lớn một tiếng rồi nấc nghẹn, hai chân em khép chặt lại, tay bấu chặt tấm khăn trải giường. Rồi em dần thả lỏng người, thoi thóp và trân mình đón nhận những đợt tấn công tiếp theo. Dùng miệng lưỡi một lúc thì mình bắt đầu động thủ, rà rà ngón giữa kéo dài từ hột le xuống đến sát lỗ nhị em, trêu ngươi em một chút để em nhột cái đã, em cũng biết chuyện gì sắp xảy ra nên nằm in thin thít, chân banh rộng và giữ nguyên, rồi cái gì đến cũng phải đến, mình từ từ đẩy ngón tay vào cửa mình em, nó trượt vào một cách hoàn toàn trơn tru, và đến khi đã lút cán thì mình mới cảm nhận được bên trong em đã ra nhiều nước như thế nào, mỗi lần rút ra thọc vào là âm thanh dâm đãng nhóp nhép vang lên, dùng ngón tay ngoáy ngoáy thám hiểm bên trong hang động, mọi thớ thịt, vách ngăn đều nhầy nhụa nước, mềm mại, ấm nóng. Giờ mà đút thằng cu vào thì chắc sướng hơn tiên anh em nhỉ yociexp41, cứ tưởng tượng tất cả những thứ nhớp nháp tuyệt vời trong đó bao phủ, hút chặt rồi nuốt chửng lấy khúc thịt cứng như sắt của chúng ta. Ôi nghĩ mà rùng mình! Và mình cứ bám lấy những hình ảnh tưởng tượng đó mà thụt lấy thụt để vào cô bé của em. Có điều cứ thụt được tầm một vài phút là em giữ tay mình lại, kéo ra và thở hổn hển. Có vẻ em không cầm cự được lâu với chiêu “nhất dương chỉ” này nhỉ. Em nói “anh tạm dừng đi để em nghỉ mệt rồi làm cho anh, chứ làm một hồi nữa là em hết sức đó”, ừm em nói cũng đúng, thì dù gì mình cũng đi vé 2 shot mà, cứ tình trạng này kéo dài lạng quạng không ra kịp mất. Ok, stop cho em nghỉ xíu, mình nhảy lên đổi chỗ cho em. Em bắt đầu thả kiến lick ti, vuốt trụ, nhưng mình kết là kết chiêu “thì thầm mùa xuân” của em cơ. Em ngậm dái tai, vành tai và liếm lỗ tai mình, thổi hơi vào đó, tai mình nghe rõ từng nhịp thở của em, từng tiếng rên kích thích khe khẽ phát ra từ bờ môi em. Rồi em tiến xuống dưới, bắt đầu những tiết mục liếm bi, mút cà rem, à mà mình thích cái cách em liếm bẹn mình lắm, nó sướng ngang ngửa liếm bi và mút kem luôn, thậm chí là có thể hơn tại cái cảm giác vừa nhồn nhột vừa sung sướng mà cái lưỡi nóng hổi của em mang lại nó đã lắm. Kế đến là trò massage bướm yociexp56. Em đổ dầu bôi trơn lên thằng em mình và thoa đều cô bé của em. Rồi em ngồi lên mình, điều chỉnh sao cho 2 cô cậu bé ấy áp sát vào nhau, và em bắt đầu nhấp nhổm. Em hạ thấp nửa người trên xuống, ôm tay choàng qua cổ mình, mình cũng ôm chặt tấm lưng trần của em, thỉnh thoảng cũng hẩy hẩy cu em lên nữa. Mình đảm bảo là nếu anh em nhìn từ khoảng cách xa xa một xíu sẽ thấy như là mình và em đang quan hệ thật sự ấy. Ôi cái cảm giác âm đạo ướt át cùng đám lông mu đặc quánh nước kia cọ sát từ đầu đến thân dương vật nó bao sướng B87. Mà công nhận em khéo léo ghê, nhấp nhổm dữ dội vậy mà đầu dương vật nó không chui vào trong cửa âm đạo được, kỹ thuật thượng thừa! Em nhún nhảy ngày càng nhiệt tình, đến mức mình nằm nghe cái giường nó kêu cót két luôn. Em rên cũng ngày càng lớn, mình xém nữa bật cười thành tiếng khi em nói “chết rồi làm sao đây anh, em càng làm càng sướng, mình sướng hơn cả khách thì nó kỳ quá” yociexp15. Nhấp một thôi một hồi mà chưa khuất phục được mình, và xem chừng bản thân cũng sắp hết nhịn nổi, em chủ động đổi sang thế 69 để dứt điểm. Cơ mà có vẻ em quên mất 69 là thế đôi công. Thế là một tràng tiếng rên rỉ lại phát ra từ cổ họng em. Đến nỗi em không thổi kèn nổi cho mình mà chỉ dùng tay để sục. Cái này mình cũng thông cảm cho em, con người ta có một cái miệng thì hoặc là dùng để rên hoặc là dùng để thổi kèn chứ khó mà làm 2 việc một lúc được yociexp111. Thỉnh thoảng em cũng cố gắng mút vài cái nhưng phải nhả ra để thở và rên tại bên đầu này mình tấn công vũ bão quá. Cuối cùng nghe mấy tiếng rên dâm đãng của em mình phọt ra lúc nào không biết, ra một mớ luôn, bắn vào ngực mình, bụng mình, rồi ngực em, bụng em nữa. Em gục đầu xuống thằng em mình nằm nghỉ, mình cũng ngửa cổ thở hổn hển. Kết thúc shot thứ nhất.

Mấy màn tắm táp và massage khỏe mình xin pass nhé, cũng không có gì để nói nhiều.

Shot 2 đáng lẽ khởi đầu với màn massage Thái nhưng hôm nay lại muốn làm cái gì đó khác, vừa hay em có vòng 3 khủng, thế là nói em nằm lên giường, chổng mông ra đằng sau (vào thế doggy trứ danh), mình đứng dưới đất vét máng em tập 2. Đến những lúc cao trào em chống hẳn 2 tay dậy, ngửa cổ lên trời rên la. Mình thì dần dần chuyển từ dùng miệng sang dùng tay, lại tiếp tục thụt ngón giữa ra vào đều đặn trong cửa mình ẩm ướt, và vẫn như shot 1, cứ thụt được vài chục nhịp là thấy em run bắn người lên rồi kéo tay mình ra xin phép nghỉ hồi sức. Ước chừng hơn 10 phút, em ngồi dậy, mình đứng ôm em từ phía sau, nhẹ nhàng hôn lên bờ vai, lên cổ em, ngậm và cắn nhẹ tai em, tay vân vê đôi gò bồng đảo mịn màng, khẽ day 2 đầu nhũ hoa đã cương cứng từ lâu. Em mò tay ra phía sau, luồn qua ống quần mình (mình đã mặc quần short vào từ trước rồi nhé), tay em lần tìm khúc thịt nóng hổi, tìm được rồi thì vuốt ve nhẹ nhàng, mơn trớn đầu khấc, rồi xoa nắn 2 viên bi. Nhìn trong gương thấy 2 thân thể đang quấn lấy nhau, khẽ đùa em “nhìn giống 2 đứa mình đang đóng phim cấp 3 nhỉ”. Ôm ấp một lúc lại thấy người rạo rực, mình đè ngửa em xuống tevet tiếp. Lần này có bao nhiêu tuyệt kỹ phô ra hết, đặc biệt thấy em có vẻ thích chiêu “cá đớp mồi” – tức là dùng 2 môi mình cạ sát vào cửa mình em, mô phỏng theo động tác đớp mồi của mấy chú cá vàng á, “môi” mình ma sát với “môi” âm đạo em, em cũng hòa nhịp liên tục hẩy mông lên xuống để được cọ sát mạnh mẽ hơn. Đến lúc lên đỉnh em siết tay mình thật chặt, em còn nắm tóc mình dúi đầu ép chặt vào người em nữa yociexp100. Hôm nay không biết là em đã đạt cực khoái bao nhiêu lần, chỉ đoán là cũng tương đối nhiều vì mỗi lần mình cảm thấy môi mằn mặn là biết em vừa ra lần đó, mà từ nãy giờ nếm cái vị mặn này cũng kha khá B05.

Cuối cùng mình nằm ôm em tâm sự, cũng để em hồi sức lại sau cuộc mây mưa vừa rồi. 2 cơ thể ép chặt, chân mình quắp vào người em, 2 tay đan vào nhau. Thỉnh thoảng cũng tiếc nuối vân vê bộ ngực đồ sộ, em thì vuốt ve thằng đệ mình. Kết thúc 2 giờ đồng hồ lãng mạn ân ái.

Đánh giá KTV:
  • Face: Đẹp, có nét kiêu kỳ (theo ý kiến cá nhân mình).
  • V1: Hệ bưởi.
  • V2: Có lipit, nói chung tướng em thuộc dạng tương đối đẫy đà, có da có thịt chứ không phải kiểu mình dây cây cảnh.
  • V3: To tròn hấp dẫn, 2 tay mình ôm xoa nắn vỗ phê lòi.
  • V4: Thơm tho.
  • Tỉ lệ BJ/HJ: 50/50. Như đã nói do mình tấn công dữ quá nên em cũng không tập trung làm tốt phận sự được, cái này mình không trách em nhé.
=> Kết luận: theo mình trải nghiệm thì em không phải “Thần Dâm”, cũng còn xa lắm mới đạt đến danh hiệu này, thật ra thì cảm giác em theo trường phái nhẹ nhàng lãng mạn thì đúng hơn. Cái này cảm nhận mỗi người mỗi khác nên nếu anh em nào có cảm thấy không giống mình thì xin cũng đừng chấp nhất nhé, “9 người 10 ý” mà. Một điều nữa là giường nhỏ quá nằm 2 người cứ có cảm giác chật chội không thật sự thoải mái, tin vui là nghe bé lễ tân nói sắp đến sẽ nâng cấp hạng mục này cho anh em B34.

Thiệt hại:
  • Tic: Onsen 2 giảm 30%.
  • Tip = tic.
  • Lễ tân 50k.
  • Locker 50k.
  • Tổng cộng 1.290k.
Xin chào và hẹn gặp lại.

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl and Lil'Phenomenal

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Nghe rp của bác xong là muốn sách cu lên và bay vô cẩm thy quất số 21 ngay B36

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Thay mặt cs và bé ad chân thành came ơn bác... Cơ sở Sẽ ghi nhận ý kiến của bác và Sẽ cho tiến hành nâng cấp lại CSVC ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Ông thớt khai thật đi, xưa có hợp tác viết "Cô giáo Thảo" ko kkk B11