20 - cô bác sĩ tâm lý + chuyên gia tư vấn của tôi

Lượt xem: 1,974

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
324
158
0 ₿
bài viết mang tính cảm xúc nhiều hơn là report nên mong các bác thông cảm nếu có sơ xài phần đánh giá nhé :)
một buổi chiều mưa bão, một con tim buồn bã, một tấm lòng nặng trĩu, một lời chia tay đầy nuối tiếc, tất cả ập đến với tôi như một cơn lũ quét không một lời báo trước , cô đơn trong căn phòng trống, mọi thứ trở nên ngột ngạt hơn bao giờ hết, không thể chịu nổi, tôi trèo vội lên con nouvo quen thuộc lao ra đường bất chấp mây đen vần vũ trên trời, sau vài tiếng lòng vòng ngoài đường chạy xe không có điểm đến thì trời đổ mưa, mưa như trút nước, mưa tầm tã, bản thân chả biết đi đâu, lại không muốn về nhà, thôi thì kéo ga chạy vội vào mát xa Dubai Q1 ( chả hiểu động lực nào đưa vào đây )
mình xin phép lướt qua phần thủ tục vs cơ sở vật chất
vào đi random lun chứ cũng chả nhớ bé nào mà gọi vì lúc ấy đang tâm trạng quá

lên phòng cũng hơi lạnh nên mình vào xông hơi tí cho ấm, thấy em nó vào phòng thì mình cũng đi ra, hóa ra là bé người quen 20, Không quá nhiều phấn son, em chào đón mình bằng nụ cười tươi tắn tự nhiên, chào nhau lịch sự rồi em nó lau khô vs tắm cho mình, sau đó lên giường
mát khỏe cũng như lần đầu mình gặp em nó, vẫn sự nhẹ nhàng ân cần ấy, vẫn những câu nói quan tâm ấy, mọi thứ dần trở nên nhẹ nhàng và thoải mái hơn với mình.
đến phần mát mệt em đi lưỡi, với chà thái chậm rãi, đôi lúc lại hun nhẹ vào ngực mình, nhẹ nhàng như người iu ấy, có lẽ do cảm xúc nên mình cũng chỉ nằm hưởng thụ chứ không khám phá như mọi lần, kết thúc trong êm đẹp.
Bé rửa tay xong vào mát xa đầu cho mình, bé có lẽ khá tinh ý, bé hỏi nhỏ mình " hôm nay anh có tâm sự gì hả? sao nhìn anh buồn vậy? " nghe xong nói thật với các bác chứ tôi muốn khóc ngay lúc ấy lun đấy, thế là 2 đứa ngồi tâm sự với nhau đủ chuyện, em bỗng nhiên trở thành một con bé rất là tâm lý, em bảo cũng từng rơi vào hoàn cảnh của tôi, đưa cho tôi những lời khuyên chân thành, 2 đưa mãi lo nói chuyện đến hết giờ locker lên nhắc lun mới chịu ra.
kết thúc ra về mà vẫn còn lưu luyến, quả thật đây là lần đầu tiên mà mình tìm được 1 người có thể gọi là trì kỷ để nói hết nỗi lòng của bản thân.
tạm biệt em , không quên hẹn ngày quay lại
mình đi vé thái
tic tip như mặt bằng chùng,

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
mình đi và tìm mãi cũng chưa được , mừng bác , dù chỉ chốc lát nhưng cũng đủ ấm lòng .

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
buồn vậy bác, dù gì cũng chúc mừng bác tìm đc tri kỷ B11

Massage Dubai Quận 1