Q.7 20 cô người iu dâm đãng

Lượt xem: 1,173

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
Cơn mưa chiều tối xối xả kéo đến nhưng cũng cố gắng vượt qua mưa bảo để chạy từ q8 qua q7. Đến nơi được 2 bạn nhân viên hỏi thăm rất tận tình chu đáo niềm nở, sau đó có làm thủ tục trình code và được hỏi có yc ai không thì cũng mạnh dạn random , thế là có luôn vào phòng thư giản nghỉ ngơi chút rồi cũng lên phòng.
Ôi thôi vừa đi mưa xong vô phòng máy lạnh teo quéo lun, gửi bạn nhân viên chút cf vui vẻ sau đó thay quần vào xông hơi tìm chút hơi ấm , càng ngồi càng phê, đang phê pha thì sau lớp cửa kính thấy bóng dáng em bước vào , mình cũng đẩy cửa ra chào em , được em lại gần lau mồ hôi giới thiệu em số 20, nét miền tây hiền dịu, ngọt ngào, vui vẻ, ân cần chăm sóc và rất chu đáo. Là 1 số rất hợp cho những bác thích gu tình cảm
body thon gọn, v1 vừa tay nhấp nhô , v2 éo ót rõ ràng, v3 mịn màng, v4 gọn gàng ẩm ướt
khỏe: Đủ bài, đủ lực, chịu khó hỏi han có còn đau mỏi ở đâu không, rất chu đáo.
mệt: Phải nói là kỹ thuật làm thái của em rất đỉnh, v1 trườn khắp cơ thể kết hợp đường lưỡi mĩ miều đưa đến cho bạn 1 cảm giác sung sướng khó tả chỉ biết nằm hưởng thụ , liếm trụ thì tạo cảm giác như bị trúng hấp tinh đại pháp muốn rút sạch tinh túy ra khỏi cơ thể vậy , đã thế em còn tạo mọi điều kiện thuận lợi nhất cho mình khám phá cơ thể của em , chịu hết nổi mình nâng mông em lên trước mặt để thưởng thức tinh hoa tuông ra từ khe suối của em rồi lên đỉnh trong sự tê tái, em cho mình cảm giác như làm tình với người yêu vậy, nhiệt tình nồng cháy và chiều chuộng
thấy trời đã tạnh mưa mình cũng tranh thủ gửi em 800 rồi chia tay để kịp về nhà

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
55
186
120
0 ₿
Massage Sala rất vui khi được anh chọn để trú mưa ạ, hẹn gặp anh @Phan King cùng quý anh em congdongmassage sớm ghé thăm các bé.