Phú Nhuận 20 Kute & điều mới mẽ - Câu chuyện bác giữ xe

Lượt xem: 2,810

hoaiphong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/4/21
Chủ đề
5
22
29
0 ₿
! Cảm giác về đến nhà vẫn chưa hoàn hồn!

Hết hồn chim én....! hôm nay rãnh đi dạo dạo chơi thấy có bác nào review 20 ngon ak, đi thử phát ngon thiệt nha....! Chút kể sau!
Còn Hết hồn chim én...! kia là nay đi Massage mà gặp ngay bác giữ xe cùng quê... hú hồn chim én xem nữa ổng nhận ra mình.... 3 chân 4 cẳng hỏi thăm xong vọt liền.. không ổng nhận ra là mất đời trai tân... Sẵn đây nhận đồng hương ai quê Đất Đỏ Bà Rịa Vũng Tàu lập *** giao lưu nha Anh/Em B03

Vào chủ đề chính....! Vào nghề núp lùm mấy năm rồi toàn xem review & đi thôi.... đi từ PA, LC, PRA, CT đến ĐB.. trước dịch 2021 cũng đi King mấy lần nhưng sau này nhà xa quá nên ko đi nữa, nay có việc đi về ghé thăm thử xem tình hình sau:

1. Đánh giá CSVS: 08/10 điểm - Nay do over hay sao mà cái sàn nươc nôi quá... cái nùi dặm lau chân dặm nùi nao ướt nhẹp nùi ấy
2. Locker & Lễ Tân: Nhiệt tình nhé 10/10

3. Kỹ thuật viên 9/10: So với năm 2021 thì hình như người đào tạo KTV của King là 1 hay sao ak, cảm giác vẫn hối hả & có chút gì đó hơi nhanh nhanh, nếu chậm lại chút thì có lẽ lần trải nghiệm này là 10/10.
-> SV 10/10: Full service nha các bác, có chiêu chổng mông vét lỗ hậu cực đã- bác nào yếu yếu khả năng là out, mình thuộc dạng trung bình nén dữ lắm ko cũng out luôn.
-> Face 8/10: Nhẹ nhạng dễ thương như hình hen.

-> Ngoại hình ổn 08/10: Nói chung tùy gu, gu của tui là

4. Tick 400, Tip 1000, Locker 50, Xe 20

Nay đi 2 shot nhẹ nhàng, tính mình hay đi thư giãn cuối tuần để đầu tuần thoải mái làm việc....! Hứa vs các Mod sẽ siêng report hơn kakak.

Chúc Anh/Em diễn đàn sức khỏe & đầu tuần tràn đầy năng lượng.

Với bac Mod cho inbox giúp hướng dẫn cho em đổi tên vs ạ, để tên thật nhạy cảm quá B05