Q.12 20 làm a xao xuyến

Lượt xem: 1,824

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
He lu a e đồng đạo
MÌnh cũng ghé cở sở đc vài lần . Mà hnay mới rảnh làm cái rp
NGhe a e cứ giới thiệu bé 20 bữa giờ mà chưa có dịp gặp ẽm . hqua đang ngồi cùng đám bạn , nge kể sơ bé 20 rùi thì bị rù quến quá nói bé 20 hợp gu tính mình i đó . Nên nổi máu liền móc đt ra book liền ẽm 20 trãi nghiệm liền
Đến nơi cũng như mọi khi mình book trc nên lễ tân dẫn lên phòng lun. Lên phòng làm lon bò cụn xong phi vào phong xông hơi cho tỉnh táo , ngồi trong đó tầm 10p thì bé vào ngồi chờ mình ra . Khi vừa bc ra hiện lên liềm một nụ cười rât ư là dễ thương ,tuy ng bé hơi nhỏ con nhưng thân hình rất đều đặng vào mượt mà .thế là bé chào a liền thế là mình chào e lại liền . Vừa chào xong thì ẽm nói a ngồi ngi chút đi cho thoải mái thế là mình ngồi làm típ lon bò cụn
, trong lúc vừa ngồi thì ẽm lấy khăn ân cần lau mồ hôi đầm đìa trên ng mình như ng u vậy á ôi cưng j đâu á hjhj. Lau xong bé liềm ngồi kế bên khoát tay qua ôm mình liền rùi khẽ nói a vào tắm lun nha . Thế là đâu lại vào đó bé dần dần cái bỏ hết đồ ra . Ôi trơi ơi tuy bé nhỏ con thật nhưng thật choáng ngợp nhìn thui đã mun lên rùi (còn diễn tả sao thì a e vào gặp là bit liềm k chê vào đâu đc ). Thế là 2 đứa vào thẳng bồn tắm , bắt đầu từ màn dạo đầu ẽm rất là ân cần và dịu dàng nhé. ( A e nào mà thích gu chiều chuộng thì ẽm rất là good nhà nha ) . Mới dạo đầu tắm thui mà đã mún chịu k nổi rùi . Thế là bắt đầu tay chân tháy máy rờ trên và rờ dưới .....( Còn tình tiếc thế nào thì dài quá nói k hết . Cái này a e tìm hỉu sau nhé ) Bắt đầu màn cao trào trong bồn tắm ,ẽm từ từ hun nhẹ lên môi rùi dần dần hạ từ từ khắp cơ thể mình , cảm giác đê mê k thể nói nên lời . Ẽm bắt đầu 1 tay bj tay còn lại thì cứ sờ sờ mò mò cà nhẹ cà nhẹ xong quanh ng mình thế là k đc bao lâu tầm 5 7p thì màn Cia của ẽm k còn j phải nói lên lời k còn một giọt .( Nói chung tình tiếc rất nhiu và đê mê nhưng do nhiu quá k kể hết đc với lời diễn tả mình k hay nên chỉ ghi gọn gọn vậy thui . Bảo đảm a e gặp là quên lối về nhà đó nha . )
Bước vào màn massa khoẻ cái này thì mình k nói j nhiu vì độ chuyên nghiệp của bé thì k thế nói đc ôi rất là đã . Sau một hồi tâm tư qua lại thì mới bit bé từng 1 thời khoá Massa chuyên nghiệp nhé . ( Mình là ng khoái nhất về đấm bóp đi chân trân . Nhưng thật sự là k thể chê vào đâu đc với bé về phần đám bóp này )
Xong phần massa khoẻ thì a e cũng biết là tới phần j rùi , thế là ẽm bắt đầu màn massa thái rùi massa v4 sau và trc . Ôi trời cái v4 cứ cạ cạ lâu lâu còn ặp vào ngay cái mặt . Thì là sao mà chịu . Ẽm bắt đầu quay ng 2 a e bắt đầu ôm nhau mà 69 . quẫy qua quẫy lại k đc bao lâu thì cũng thua cuộc với e với màn cia tiếp k còn j nói lun bun run hết tay chân hjhj . ( A e thông cảm tình tiết say đắm để mê thì a e thực hành có lẽ rõ hơn . Chứ quá nhiu mình k diễn tả nói . Nhưng bảo đảm là bun run quên lỗi về với ẽm ) nói chũng ẽm này thuộc típ ân cần chu đáo mà mạnh bạo chủ động à nha hjhj nhưng rất dê thương dễ chịu . A e nào thuộc típ thích chủ động ân cần thì ẽm k làm a e thất vong. It viêt Rp nên k đc hay a e đừng chê hjhj
Ktv 20
V1 to chắc đẹp
V2 hợp dáng e
V3 săn chắc
V4 sạch sẽ . Gọn gàng
Tổng thiệt hại
Tic 700
Tip 1000 +

• Like
Điểm cảm xúc: Somnguyen172

Thợ săn thành phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/3/21
Chủ đề
7
51
10
0 ₿
Mừng bác ngon chym

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Thay mặt Cẩm Thy và bé 20 Ad xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến bác…
Chúc bác thật nhiều sk và thành công!

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Mới lần đầu số 20 thôi hả bác??? Nếu vậy thì các số 18-79-97-99-12 - 06 Sẽ làm bác hài lòng

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Chờ tin bác lên bài tổng hợp nè…

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Phiền bác inbox trực tiếp 0975 945 005 Quản lý gửi hình bác cho nhanh… hoặc bác tham khảo trong box Cẩm Thy có nhiều hình và bài viết về bé…

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Lại inbox e Nóng ( tố như ) à hjhj .

• Like