Q.6 20 nhí nhảnh nhiệt tình

Lượt xem: 176

fuzzy bear

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
2
6
5
0 ₿
mấy nay thấy vé tip các kiểu bên quỳnh nguyễn thấy rẻ mà chưa biết dịch vụ sao , càng ngày càng tò mò nên phải ghé thử ngay cho biết , đặt luôn lịch ghé qua chơi luôn vì chưa thử bao giờ nên kêu sếp đại bé nào cũng được dù sao mình cũng không kén lắm miễn sao vui vẻ là được rồi được giới thiệu cho bé 20 , lúc đầu nhìn xinh nhất là tấm quấn khăn tắm nhìn mà muốn lột liền

Vài bước vào tới trong phòng thấy không gian cũng ổn phòng nhìn hơi nhỏ nhưng được cái vừa đủ 2 người, đầy đủ bồn giường khăn trải ngăn nắp mình thay đồ ra vào xông tranh thủ chờ đợi em nó luôn , lướt vài 3 trang tiktok là bé gõ cửa bước vào mình cũng ngó đầu ra tia face bé luôn phải nói trong hình bé nhan sắc 10 thì ở ngoài phải nói là bén không tì vết tươi trẻ mơn mởn luôn bước ra chào hỏi làm quen bé cũng tiện lấy khăn thấm khô cho mình service phải nói là không chê vào đâu được

tán gẫu vài ba câu làm quen rồi mình ôm eo bé cũng nhau vào bồn , vừa dựa vào nhau vừa được bé âu yếm kì cọ dưới nước phải nói đúng là da tay con gái vuốt ve nhẹ nhàng êm ái thằng cu chịu không nổi phải ngóc đầu dậy , quả giọng miền tây là biết bé quậy cỡ nào luôn rồi mình cũng không thua kém tay lòn qua vú khe khẽ bóp nhẹ V1 bé cam này vừa rất đầm tay cả 2 xà quằn nhau 1 hồi thì xong khâu tắm bồn bé lấy khăn lau khô cho mình rồi cùng lên giường dô bài massage

đầu tiên là bài khỏe bé đấm bóp nhiệt tình , hết bóp rồi đấm , nhất bài ấn huyệt đầu thư giãn đúng ok ,bài mệt bé đi đỉnh của chóp dùng cặp vú mơn trớn body lưỡi đi từ cổ xuống lick ti má ơi nó phê run lẩy bẩy luôn ngồi trên người tha hồ cho bé dùng v4 cà lên cà xuống thằng nhỏ thấy của bé cũng ra nước chút nhẹ thế là không chịu thua đổi tư thế húp lấy húp để v4 thơm thọ gọn gàng nước nôi chảy xiết kkk phải nói là vừa ăn vừa nghe tiếng bé rên rỉ khi lên đỉnh thích quãi thế là triển luôn tư thế 69 bé vừa lick cột vừa lút cán thằng cu mình vừa ăn vừa bóp v3 của bé cứ thế cả 2 quằn nhau sau một hồi thì mình cũng phải hàng với bé luôn lút cán sâu quá mình rút nhanh rồi phụt thẳng vào v1 của bé đầu hàng trước sự damdang của em , xong phần mệt mình và bé vệ sinh lại rồi lên giường bé đấm bóp tiếp cho mình , tuy bàn tay nhỏ nhắn lức hơi yêu bù lại tay mềm xoa bóp đã bé đi đủ bài đúng kỹ thuật nên mình rất ưng ý rồi nằm ôm nhau tâm sự các thứ bé cũng thân thiện trò chuyện vui tai thế rồi cũng đến lúc phải ra về và hẹn gặp lại bé lần sau .

mình lâu rồi mới được thử bé tận tâm nhiệt tình như này
vé thì mình thấy trên web đồng giá 299 hết
tip theo sự hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: lukepham