Q.7 20 Phát tiến: baby, kute, nhiệt tình từng phút giây

Lượt xem: 791

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
97
0 ₿
Nay đi ngang Lê Văn Lương thấy Phát Tiến thay da đổi thịt, khác xưa hoàn toàn, chắc đổi chủ mới được đầu tư hoành tráng, nhìn đẹp, bắt mắt, quyết định ghé vào xem có gì thay đổi không, đúng là được thiết kế lại sang trọng, rộng rãi, khâu chăm sóc cũng chuẩn hơn xưa, làm thủ tục xong và book bé 20, ngồi đợi một chút là lên phòng luôn, về cơ sở vật chất thì khá tốt, phòng ốc đẹp, sạch sẽ, thơm tho 9đ.
Sau khi xông hơi bước ra 1 pé hơi cao ráo đứng đợi mình. Lau khô xong em bảo mình vào tắm rất kỹ mọi chỗ, Mình thích bé ở điểm là pé nhẹ nhàng, nhiệt tình chăm sóc mình từng ly từng tí chứ không vồ vập ngay từ đầu.
Massage khỏe : rất có lực và làm đủ bài. những bài vuốt, ấn, đấm của em đầy đủ, đá nóng túi thảo dược điểm 10 cho chất lượng.
Massage mệt: Trc khi tới phần đi thái pé ngồi vuốt ve các kiểu sau đó mới đi thái vì cặp bưởi to nên hơi phê, pé làm nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên của em thì khỏi bàn nhé nge mà bủn rủn tay chân. Rồi cuối cùng cũng out trong sung sướng. Đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng
Tắm rửa tám chuyện với em một lát rồi về hẹn gặp lại.
V1: Hàng to, chắc tay
V2: Mỗi người 1 cảm nhận kkkk
V3: doggy style hết bài
V4: khám phá nước nôi cũng nhiều
Tic: 350k code cama
Tip: giá thị trường có bonus vì nhẹ nhàng tình cảm

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @PUBG đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage 287 (PT) đã nhập code anh mà anh @PUBG đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: PUBG

Massage Phát Tiến

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/11/21
Chủ đề
24
83
36
0 ₿
Massage 287 (PT) cảm ơn anh @PUBG đã đến trải nghiệm và có bài viết chân thật về bé
Rất vui được phục vụ anh lâu dài

• Like

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
157
57
0 ₿
chủ mới đầu tư vậy là ngon rồi bác, cứ như vậy cơ sở sẽ hot lên thôi

• Like

H20ooH20

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
56
16
0 ₿
bắt đầu có nhiều bác chuột bạch rồi đây, ngon lành à.