Q.9 20 Uyên Linh: Nicolai, ngây thơ mới vào nghề

Lượt xem: 1,570

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
179
86
12 ₿
Xem bài rw trước của mấy anh em đi Uyên Linh thấy ok quá, nay hứng hứng nên ghé xem thế nào, rồi phi con ngựa sắc trong vòng 20p đến ngay và luôn, lướt sơ qua hình KTV thấy mấy bé ngon quá, không biết duyên phận thế nào ấn tượng bé 20 nên chọn luôn.

Gặp lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, được dẫn lên phòng khá rộng, CSVC thì cũng khá OK, thiết kế khá đẹp, chịu nha.

Mình vào xông hơi được 10p, thì bé vào, cất lên âm thanh “Em chào anh ạ”, nghe thấy bay ra gặp bé liền, đánh giá sơ bộ dáng mình dây, ngực hơi thiếu, face ổn, nhưng có duyên…. Nằm tâm sự chuyện đời tư của bé biết được bé cũng mới vào nghề, bé cũng hư lắm, vừa tâm sự mà còn sờ sờ mó mó đầu ti và thằng ku của mình, làm mình cũng cương cứng lên, bé nói qua em tắm cho anh nhé, mình ok liền

Vào bồn bé tắm rửa khá kỹ, sạch sẽ, bước ra bé lau mình, quấn khăn cho đỡ lạnh, và rồi qua giường
bé : “em massgae lưng cho anh trước nha”,
Mình: thôi nằm tám chút đi em, từ từ masage có gì đâu gấp nè

Bé: Dạ

Sau màn tâm sự, sờ qua sờ lại, bé chịu ko nỗi kêu e thư gian cho anh nha để hết giờ, Và rồi bé đổ dầu lên người, dùng ngực trườn tới trườn lui,bé cũng nhiệt tình, nhè nhàng tình cảm, bé bj khá nhiệt tình, skill không nhiều lắm, nhưng bé chăm chỉ bj lắm, mình thì cũng khá lâu, nên bé kêu mình ngồi sát ra giường, rồi bé quỳ dưới giường bj tiếp, và cứ thế mình đã out

Thiệt hại:

Tic: 600k còn 360K camapro
Tip: bằng vé gốc + bonus vì nhiệt tình

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,644
30 ₿
nicolai là sao chưa hiểu lắm bác

• Like
Điểm cảm xúc: Màu Gì

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Màu Gì đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.