Bình Tân Offline 2023 204 có như lời đồn ??

Lượt xem: 2,146

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
thấy bác Bii và bác Tàn cưng bé nó quá , cộng thêm bác Chubeproduction giới thiệu nữa nên chốt kèo mò qua bình tân xem thực hư thế nào
chạy tít mù khơi cũng tới nơi. quán ở ngay mặt tiền kế ngã tư nên dễ tìm lắm
bước vào là thấy cơ sở sang xịn mịn rồi, cái gì cũng mới , vào thấy anh lễ tân đẹp trai với lại mấy bác nói 1 shot k đủ thời gian tâm sự với em nó nên nhím chốt luôn vé queen 2 shot cho thoải mái
vào phòng nghỉ chờ setup thấy như ae mô tả, dàn ghế + màn chiếu này xem đá banh thì phải gọi là ối dồi ôi
chờ xíu đã được locker bế lên phòng. phòng max rộng, sơn màu xanh dương dịu con mắt, đang mải mê ngắm cái phòng thì bé đã vào. nhím hết hồn vì bé khá xinh, mặt na ná em meo meo ở xính lounge bữa h đang hot trên fb

nhím nói bé chờ xíu rồi tranh thủ xông hơi lẹ lẹ ra với bé, ngồi ghế salong ôm người đẹp ăn trái cây uống bò cụng thật là thi vị. bé hay cười và khá kute bảo sao các trâu già chết đứ đừ
tám chuyện hỏi thăm các thứ xong 2 đứa vào bồn tắm, tắm rửa khám phá thì nhím phát hiện bé bị thương phải dán băng keo ở chân, do hôm qua dọn phòng bị cạnh giường bén xước vào, thương quá trời thương
nhưng ko vì thế mà bé thiếu nhiệt tình trong bồn, bé tắm osen kỹ càng xong thi triển thủy chiến với nhím
nhìn tư thế doggy bập bùng trong làn nước, cái eo con kiến đó mà được nắm từ đằng sau, nhím ngửa mặt lên trời tận hưởng và tưởng tượng. tận hưởng đường lưỡi từ chân lên rốn, lên ti, lên cổ, nhìn mặt em nhím cầm lòng không nổi nên chụp lấy và ngấu nghiến em nó
trong bồn từ nằm rồi ngồi lên thành bồn rồi đứng , 2 tay bé vòng qua ôm mông nhím, nhìn vào gương ngay cái bồn thấy toàn cảnh em nó phục vụ mình như coi jav phiên bản mình đóng, khung cảnh đó khích thích quá nhím cầm cự thêm được xíu rồi trao vào miệng em hết tinh túy

sau khi xong shot 1 rụng rời 2 đứa ra giường ms khỏe + tám chuyện
phần ms khỏe mình đánh giá là tạm , không đặc sắc. bù lại phần trò truyện giao lưu cùng khán giả của em kéo lại không khí. trong lúc đó nhìn ngắm khuôn mặt em nó cũng là 1 thú vui, khi thấy mỹ nhân phục vụ mình ai lại không xiêu lòng chứ

tám đủ thứ chuyện thì bé gãi gãi nháy mắt : "tới giờ thịt a tiếp rồi". xong rồi cười nhìn vừa xinh vừa gian
nằm xấp xuống bé chườn nuru, chườn tới đâu cảm giác nhột nhạt tới đó thật thú vị rồi bé vô đít nhím cái chát kêu nằm ngửa lên. Bé thấy thằng em chưa ngóc đầu chào do mệt từ hiệp 1 nên bé thi triển ngón lưỡi rà khắp người tới lúc thằng em ngóc đầu dậy thi bắt đầu nuru ngửa, với tư thế này ta nhìn rõ từng động tác từng tư thế kích thích trườn tới lui trước mặt mình. rồi bé túm đầu thằng em và trườn nuru trên thân dài đó , không vì nội công thâm hậu chắc nhím chết tại chỗ với chiêu này. Bé sau khi thi triển nuru xong nhìn mặt nhím cười đầy gian manh rồi bắt đầu bj nhanh chậm random làm rất khó để phòng ngự. 2 tay nhím nắm tay bé , miệng bé thì liên tục và lần thứ 2 rùng mình trao tinh túy cho em

xong trận nằm nghỉ ngắm em nó vệ sinh lại cơ thể mà bất giác suy nghĩ hay thêm shot nữa ta nhưng sực nhớ tiền thưởng cty còn chưa phát, thêm shot nữa chắc cắm cái xe lại quán nên đành chia tay em mà ra về trong nhung nhớ
Cám ơn các đồng đạo đã review và tư vấn, cám ơn mod đã tài trợ vé ở OFFLINE
------------------------------------------
Đánh giá
csvs : sang xịn mịn
ktv : 204 - 19t
face : xinh - hay cười
giao tiếp : tốt
v1 : quýt việt-teen
v2 : con kiến
v3 : tròn
v4 : teen - thơm
kết luận : chỉ định cho các bác các chú thích cỏ non, xinh xắn, vui vẻ

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác nhím hài lòng với bé cưng 204...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby xin chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm và chia sẻ về buổi trải nghiệm.
Chúc bác năm mới sk - An khang!