207 Cac Bac Sai Gon Xai Hao Qua

Lượt xem: 1,754

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Orit

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/5/19
Chủ đề
1
1
1
24
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn Admin cho 1 code đẹp vào sáng Chủ Nhật tinh mơ.
Như lời đồn mình đạp mạnh con xe từ Bình Dương lên Sài gòn từ sáng sớm ngồi trước lách tách ly cà phê rồi bước vào bốc ngay cho số 207 gặp em.
Bước vào phòng mặt em còn lim dim, em nói tối qua làm tới 4h sáng. Công nhận các anh Sài gòn bào dữ quá chắc em út hao mòn dần theo thời gian.
Em cởi chiếc áo mỏng với thân hình lộ nguyên con trắng trẻo xinh sắn với giọng nói sông nước ngọt ngào. Chào anh !

Anh nằm xuống phao em tắm rữa kỹ mọi ngóc ngách, tân sâu trong con trim băng bàn tay dịu dàng, đưa hai quả cam còn săn săn lướt nhè nhẹ khắp cơ thể + luôn thân hình của em lướt lên lướt xuống tê tái, em hỏi muốn ra tại đây ko anh ? tiếp tục đi em còn nhiều trò thích hơn
Và bước qua hiệp 2 khoẻ ! Lần đầu tiên được cảm nhận khoẻ từ em với kỹ thuật tốt ko bàn
Bước qua hiệp 3 cực kỳ hấp dẫn với màn đá lưỡi đi khắp chân đến đầu, Cởi áo em ra đi anh, quần xip nữa và em lên tột đỉnh kungfu nước từ trong con chim em chạy ra quần quận quay qua làm 69 các kiểu nước lôi lênh láng ko hôi háng. Rất ngọt nha các anh em,
Mình nằm tận hưởng em mút từng ngon chân lên tới con cu bự, em thích qua anh ơi cho em nút nó nữa đi, công nhận em cũng dâm thiệt.
Túm lại:
Vong 1: he cam
Vong 2 : em thon
Vong 3 : sach se
Phuc vuc 5 sao
Hẹn lại em một ngày ko xa, và chào tạm biệt ra về
Đm Bác checker nào cũng đi chạy chiếc bán tải chắn đuong con hẻm ko cho em lọt ra đụng rớt cả tai. Bác nào bác nào vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ Thủy Chung

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
667
451
0 ₿
Á đù ... cần Rp kỹ đến độ BJ vậy không bác.

Thích nhất lúc mình sắp ra sợ CIA vô miệng ẽm, nên đẩy em ra và chạy. Em dí theo chụp và BJ khí thế : miệng còn nói: cho em mút đi, mút chút nữa thôi ... Đúng là em ấy làm thay đổi cả cách nhìn :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.