207 - liệu có duyên để gặp lại

Lượt xem: 4,597

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
Gửi đến ae,

Hôm nay e nhận được 1 tin sét đánh khi đến Shiatsu. B60

Cơ duyên lần đầu vô tình đến Shiastu là 1 bé dễ thương, cá tính, style tóc ngắn và cùng quê.
Điểm qua về cơ sở: có những trải nghiệm mới lạ (tắm nệm phao hơi, phòng massage kiểu Nhật, vách ngăn gỗ, giường nệm cỡ lớn, đủ nằm 3 người B05). Ngoài Shangri-la có tắm phao thì Shiatsu là cơ sở thứ 2 ko dùng kiểu tắm bồn truyền thống. (Ae nên đi vé VIP tắm tiên để cảm nhận)

Là bé đầu tiên (trong những lần mình đi mass thì 207 là mình ấn tượng nhất)

- Thời gian làm lâu: Vé 2h làm đủ, đúng 2h mới ra, hoặc có khi sớm hơn 1h30 là xong.

- Về kỹ năng từ tắm nệm, massage trên nệm và có dùng v4. Sau đó massage khỏe rất chuyên nghiệp, bẻ tay khớp, đúng nghĩa khỏe thuần túy (bé này tuy ko nói nhưng mình chắc đã từng học khóa massage). Chắc chắn 100% ae nào đi 207 thì sẽ biết tài massage khỏe rất bài bản và không giống như người khác.

- Về kỹ năng thư giãn: phải nói là đỉnh của đỉnh, bé làm từ từ, hôn khắp cả người, đè mình ra. Mình gặp đến 6 lần, mỗi lần gặp là bé "đổi kiểu" không gây nhàm chán. Có hôm thì thư giãn, hôn trên nệm, làm 69 khi tắm, có lần thì lên giường đi lưỡi, đứng "thư giãn" dựa tường, em khụy gối. Hôm khác thì dùng tuyệt chiêu dùng 2 chân kẹp thằng đệ và "sục" ... B44

- Bên cạnh DDCN, bé cũng là 1 người tâm lý và nói chuyện, bé cũng là người có học thức nên cách nói chuyện cảm thấy khác hẳn. Hàng tuần vào tối CN bé có đi học ở ngoài để có thêm kiến thức. Bé cũng ăn uống có khoa học, nước cam, nước chanh ...

- Mình đi vài lần quen rồi thì có zalo của bà chủ, mỗi lần muốn gặp 207 là nhắn trước để bà chủ sắp xếp vì 207 là số VIP, hay kẹt.

Lần cuối cùng em đi thì bé có giới thiệu vài số mới, bảo mình nếu lần sau thì nên thử những số mới để có cảm nhận khác lạ. Mình có hẹn bé tuần sau sẽ gặp và yêu cầu bé xỏa tóc ngắn (cột tóc thì hết cá tính rồi). Bé say "ok". Xui cái cuối tuần đó đi công tác đột xuất nên lỡ hẹn, chắc bé buồn lắm

- Và chiều nay quay lại để "xin lỗi" em, thì nghe tin em đã đi lấy chồng rồi B19B19

Suy nghĩ anh nào "vớt" bé 207 thì mỗi ngày chắc hao tổn không ít sinh lực B36B36Qua tương tác, chỉ tiếc là kỹ năng "phịch" em chưa được thử nhưng chắc 207 sẽ khiến anh ấy "chết lên chết xuống B36B36

Đùa tí chứ nghe tin vậy buồn lắm, liệu không biết có khi nào sẽ gặp lại ko (vì bé có nói là làm 1 thời gian để xoay sở, xong sẽ nghĩ và quên chuyện quá khứ). Giờ thì chuyện đó đã xảy ra.

Gửi 207 (đi vài lần nhưng bé giấu tên, mình cũng ko ép nói), nếu em có đọc được bài này và (nếu có thể) thì inbox anh nhé. A là chàng trai đeo kính và hay cà lăm hihi.

FikShun

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
9/11/18
Chủ đề
3
140
19
34
0 ₿
Em nó nghỉ làm rồi hả bác, chưa có dịp quay lại gặp nữa

Anh_Trai

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/5/19
Chủ đề
0
62
1
32
0 ₿
Mình cũng vừa biết tin. Haiz đúng là 207 có nhiều skill bá đạo, bữa nghe chị chủ nói đi lấy ck làm buồn hiu.
Còn vụ tới z là bezt luôn. Bữa đi có móc bé thì thấy có chiêu co bóp, ta nói nó phê lòi

najavo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/2/14
Chủ đề
2
17
5
0 ₿
Uông vãi :( đúng là ý trời, t7 định vác lúa đi thăm thì nay e nó đi xa rồi

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿

bác đi tới z bé 207 rồi hay sao.
Mà chiêu co bóp gì thế

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿

Tui cũng liên lạc được rồi.
Nhưng mà ko phải ai cũng có số là add được đâu, bác phải đi vài lần và quen thì may ra , và bé phải có ý muốn nữa.
207 đúng nghĩ con gái ngoan khi đi ra ngoài và hư khi lên giường B09

Vì có thông tin cá nhân nên tui sẽ ko cho số bất kỳ ai nhé, khỏi inb nếu có ý định.

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Em ấy đi lấy ck thiệt ko vậy. Bác gặp em ấy ở ngoài chưa nhỉ

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
Úi chời. Thôi quên e ấy đi. Mình cũng có số, cũng hẹn gặp và sau khi gặp xong thì không vô đó thăm em ấy nữa. Cũng ngại gặp lại, tự nhiên thân quá mất cmn cảm hứng, cũng không có hứng gạ em đi KS như mấy em khác.

Em ấy tên TT, nhà có mấy chị em.
Từng làm Spa, có bạn trai ngoài Bắc (dcm, trai Bắc dẻo miệng quá hốt hết gái ngon SG). Yêu cậu đó lắm và gặp phải trai đểu, bỏ người ta rồi còn nói kiểu anh không xứng đáng với em. Dm, ẽm buồn chán làm Massage trả thù đời, xem em quá tốt như anh nói không. Kiếm tí vốn đầu tư kinh doanh, mình cũng cho em vài dự án để tìm hiểu.

Xem như kỷ niệm đẹp.

Hiện tại vẫn xem nhau như bạn bè tốt. Còn vụ em ấy có chồng thì ...

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿

Bé tên C mà ta ?? Tên theo zalo.
Còn vụ có chồng thì ông có số của bé nên ông sẽ biết ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.