207 Shiatsu - Mưa cho phố nhỏ càng buồn thêm

Lượt xem: 3,009

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
Như đã hứa với anh em trong tuần sẽ có bài rp tổng hợp danh sách tất cả các KTV ở bên Shiatsu, nên hôm nay em phải tranh thủ đi thử những số cuối cùng của cơ sở để về làm rp tổng hợp cho anh em đây.

Sau cơn mưa thì trời cũng đã hết mưa theo đúng quy luật tự nhiên. Và em cũng xách đít đi đến Massage Shiatsu theo tiếng gọi của con “strym”. Đến nơi, đá chống, gửi xe và vẫn anh nhân viên cũ ra giữ xe. Mua vé và hỏi có những số nào, bé lễ tân nói các số ra thì không thấy 27 đâu mà thay vào đó 207. Mình có hỏi sao bé 27 nghỉ, thì bé nói có bác nào viết rp, làm bé buồn bé nghỉ, không biết có đúng sự thật hay không nên mình cũng ầm ừ cho qua chuyện và không muốn hỏi sâu hơn.

Ngồi chờ ở phòng thư giãn, nay đã đổi thể loại nhạc mới nên nghe cũng êm tai. Tại trước đây mở dạng nhạc thiền theo Massage Thuần Túy nên nhiều khi vô thư giãn lại tuột mood, hjxhjx. Chờ 5p cho bé trang điểm này nọ rồi cũng được mời lên phòng v1 thân thuộc. Mở cửa phòng tiến vào, thì thấy một bé cao ráo dễ thương, tóc ngắn nhuộm màu vàng, nói giọng Bắc rất êm tai. Bé giúp mình lột đồ ra, tiến vào xông hơi và xông khô. Hôm nay có vẻ bật xông hơi khá lớn nên vừa vào mình bật ra liền, chưa hoàn hồn bé hỏi mình có sao không.

Cảm ơn bé vì sự quan tâm sâu sắc này, và tui hận cái phòng xông quá nên tui bỏ qua, không xông luôn. Tắm thì bé lột đồ trên người xuống, một cơ thể tươi mơn mỡn, đúng thân hình đồng hồ cát chuẩn body. Vòng 1 vừa tay, săn chắc. Vòng 2 eo ót đầy đủ, ôm rất thích, đặc biệt là doggy mà giữ cái eo đó thì chắc mau ra lắm đây. Vòng 3 là nơi mà mình tâm đắc nhất ở bé, cặp chân săn chắc đã làm mình mê mệt.

Onsen thì không có gì quá khác biệt nhiều bởi vì bé quá dâm rồi, em ko biết phải diễn tả như thế nào nữa. Nhưng nói qua nói lại, em vẫn thích nhất skill bánh mì kẹp xúc xích của bé, làm thằng nhỏ của mình phê lòi mắt ra. Xong rồi chuyển tiếp qua massage khỏe thì không còn gì để nói, vì bé làm khá tốt. Người hơi nhỏ con 1 chút nhưng lực như vậy là quá đủ so với mình.

Đến màn quan trọng nhất là thư giãn, nhưng vì không còn gì mặc trên người nên mình nhanh tay sử dụng chiêu thức “ Ngộ Không hái trộm đào “, kết hợp với chiêu “ Gảy đầu ti “ làm bé rên ư ứ trong phòng. Tiếng rên không kém gì một diễn viên phim “ Xiếc “ chuyên nghiệp, làm thằng nhỏ của mình càng lúc càng căng cứng.

Không chịu thua mình ở bất cứ điểm nào, 2 tay bé chụp lấy thằng nhỏ của mình, sóc lên sóc xuống làm mình chuẩn bị out rồi. Bé thấy mình vừa ưỡn người lên thì dừng lại, nói là “ anh cứ từ từ, thời gian còn dài mà anh “ kèm với đó là một nụ cười “ dam dang “ mà bất cứ thằng đàn ông nào cũng muốn. Bé trườn người xuống và dừng ở thằng nhỏ của mình, bé ngậm nó vào trong và rồi lên xuống, kèm với đó là chiêu đá bi làm mình sướng muốn chết.

Thều thào trong tuyệt vọng với mong muốn được 69 cùng người đẹp, nàng đồng ý và nhanh như chớp, một vòng 4 sạch sẽ, gọn gàng đã được dâng tới nơi. Theo như kinh nghiệm bấy lâu nay cũng như nhờ vào những đường lưỡi điêu luyện, bé rên càng ngày càng lớn, và nước càng lúc càng nhiều, làm mình muốn sặc nước luôn. Mình nhanh 1 thì bé lại nhanh 2, trong cơn điên loại khi cả 2 thân thể trần như nhộng quấn lấy nhau. Và rồi cả 2 out cùng một lúc, bé nằm im chờ đợi d*m thủy của mình chấm dứt, không tuôn ra ngoài nữa. Thì ngồi dậy, lau sạch người cho mình, và lúc này mới để ý được, những giọt tinh trên mặt nàng từ từ rơi xuống. Làm cho bản thân có lỗi với bé quá. Nằm ôm nhau trò truyện một hồi thì thời khắc không mong muốn cũng đã đến. Bé giúp mình mặc đồ rồi đưa mình xuống tận quầy lễ tân.

Lấy xe đi về trong nỗi nhớ nhung vô bờ.

• Like
Điểm cảm xúc: TigerCubs, Garan and Kamelot

Garan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/3/19
Chủ đề
5
80
82
34
0 ₿
Quá đã. Checker chính hiệu, sắp hết cái Shiatsu r kkk.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.