#21 Cảm giác không vui cho một buổi tối đẹp trời

Lượt xem: 1,722

Conan Doyle

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/9/16
Chủ đề
2
3
5
30
0 ₿
Sau khi làm vài ve với hai lão bạn, cả bọn xách trym đến địa điểm Boss quen thuộc. Sau khi xông hơi, tắm táp xong lên phòng dặn locker gọi các số quen, nhưng đều kẹt VIP nên đành đi random. Sau một hồi nằm chờ đợi thì tiếng cốc cốc cốc thúc vị và quen thuộc vang lên, cứ tưởng sẽ bắt đầu một buổi tối thật đẹp trời và vui vẻ. Em bước vào phòng và quăng cho câu cộc lốc : nằm úp lại đi. Ơ, hình như có gì sai sai.... Thôi thì ngoan ngoãn nghe theo, và tiếp theo là màn matxa khỏe không hề có một tiếng trò chuyện nào. Đến khi quay lại thì mình bắt chuyện cho không khí đỡ ngột ngạt : em xinh nhỉ, nãy giờ không biết buồn ai mà thấy im re... Em trả lời lại và giọng cũng có vẻ không vui : thì có nghe anh nói gì đâu..... Thôi đến đây thì tụt hứng rồi, nên mình cũng im cho em bóp tay bóp chân. Và chuyện gì đến cũng đến, em nói : Thư giãn nha. Mình gật đầu. Sau đó em bắt đầu thư giãn với áo quần vẫn chỉnh chu. Mình tính vạch áo xuống thì em gạt tay ra, chắc do V1 nhỏ nên ngại hay sao ấy. Nên thôi cho tay vào sờ soạng tí rồi cũng xong việc.. Góp ý để anh em đồng môn biết còn chuẩn bị tinh thần và nếu lỡ em đọc được thì cũng biết để cải thiện hơn. Biết được số của em nhờ vào phiếu ghi Tip nhé.
Nhân đây nhờ các anh em đồng môn tư vấn một vài số thân quen để có những buổi tối đẹp trời và hài lòng nhé. Cheers