21 - cơn gió mùa đông xua tan buổi trưa bực bội

Lượt xem: 4,678

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
1 buổi trưa vừa nắng trên đầu vừa nắng trong người sau khi bị mấy sếp trên hành đi công chuyện từ q6 ra q1 , mệt mõi đã đành còn bị bên đối tác làm khó dễ mà vì tiền trả lương của mình từ nó mà ra nên cũng cắn cái hàm răng lại mà cười cho qua chuyện, lúc về ức chế kinh khủng như muốn giết người cho bỏ tức thì thấy cái bản mát xa đại nam cái ngừng lại suy nghĩ : sao ko vô đây xả stresss ta ? nghĩ sao làm vậy chạy vội wa địa chỉ thân quen bên Bùi Viện tậu ngay cái vé và tiến vào "Đại Nam tẩm quất thành" (trích ký sự gumiho).
tiến vào đây với cái tâm trạng siêu cấp cùng cực nắng nên cái mặt cũng hok được đẹp trai cho lắm , locker nó nhìn mình mà hỏi : căng thẳng dữ vậy anh? mới ráng sửa cho cái mặt bình thường lại cho bớt nguy hiểm kkkk
bước vào né ngay 2 cái phòng xông hơi ra vì đang nóng trong người quá mà tiến lun vô cái hồ jacuzi lạnh cho nó mát mẻ cái thể xác đầy thương tích hix hix
lúc tắm xong ra anh locker hỏi có yêu cầu số nào hok thì cũng phân vân chưa bít gọi sao tự dưng trong đầu lỏe lên cái số 21 cái thuận miệng có 21 hok em ? có lun anh ơi ! ok man thế là lên lun để xem cái số nó thoáng qua xem tốt xấu thê nào ......
sau 5 phút đợi chờ trên haivl em bước vào , đập vô 2 trái nhãn lồng là khuôn mặt khả ái của 1 hốt girl mà nhìn hơi "dữ" , gặp em cái tự nhiên ức chế bay đâu mất tiêu , 2 trái nhãn bị hút vô khuôn mặt ấy kkkkk em mỉm cười chào mình mà như bị điểm huyệt cứng cái miệng mà lâu nay vẫn hay "xuất khẩu thành phong" của mình kkk 10s sau giật mình chào lại em nó cùng vài câu xã giao hay xài.
nằm úp lại cho em nó thi triển võ công mà miệng lẩm bẩm thần chú "em đẹp vậy ko bít mát xa bài bải như nhan sắc em ko đây" hình như em nó đọc được suy nghĩ hay sao ấy đánh nhẹ mình cái roài hỏi" anh nói xấu gì em đó, từ từ rồi anh biết" nghe mà hết hồn. em nó mát xa đủ bài từ đá nông, túi cát, đi lưng đi gối, có điều bấm huyệt hơi nhẹ tay ^^ nhưng theo mình là 7.5/10 rồi
lúc lật lại đôi mắt lướt nhẹ từ mông đến mặt của em lần nữa , em lại làm mình ngạc nhiên với kỹ năng của em, vừa bóp tay bóp chân vừa cạ nhẹ nhẹ vào người mình.....thằng em lúc này ngóc đầu dậy biểu tình vì thằng anh đang sướng kkkkkk tiếc là thăng anh hơi ích kỷ nên mặc kệ thằng em , lúc nây em nó nhìn thấy vậy cười hỏi mình "anh làm ji kỳ quá vây hà, bình tĩnh chút xí đi nha " hehe em làm thế này sao anh chịu nổi.
cái gì đến cũng đến , em nó kéo nhẹ quần mình xuống để đàn áp cuộc biểu tình của thằng em mình, em ôm ấp vuốt ve , nghịch nhẹ phần ti trong khi tay trái mình khám phá phần cao nguyên đằng trước, còn tay phải tìm hiểu thung lủng đằng sau , đến khu vực khe suối tử thần thì ngừng nhẹ lại rồi tiến tiếp vào trong sự phản kháng yếu ớt của em nó , hơn 10 phút leo đèo bơi suối thì cuộc biểu tình của thằng em đã kết thúc với sự đầu hàng vô điều kiện của thủ lĩnh cuộc biểu tình kkkkk
em xin phép ra ngoài chút rồi vào mát xa đầu và ngồi tám chuyện vs mình, khuôn mặt hút hồn làm mình không rời khỏi mặt em đc , trươc khi về được em nó tặng cho 1 cái chạm môi phê như tê tê. tip em 300k và hẹn ngày găp lại.
lúc đi xuống gặp ngay 16 đi lên bị mắng yêu"hôm nay trốn em đi gặp người khác nha !" mình cười hè hè cho qua "có trốn đâu, tại trời nắng quá nên anh.....quên số em....." em cười rồi đi lên .
đi về gặp sếp mà miệng cười hớn hở , quên hết buồn bực cả buổi sáng.... hy vọng chiều buồn bực tiếp đẻ có lý do vào kiếm em 16 kkkkkkkkkkkkkk

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
RP đầu tư quá, nóng trong người luôn ^^
Mà còn vài chỗ bị lỗi chính tả nhe bác :)

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
hehe report trong sự lén lút rình rập của sếp nên hơi sai chút chính tả mọi người thong cảm

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Mặt bằng chung tip ở đây là 300k hay sao bác. Để cuối tuần này vác trym đi thử làm 1 cái RP

Doni 77

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
4
15
15
43
0 ₿
các pác cho Doni biết cái địa chỉ bán vé bên Bùi Viện với.
Đi lên Bà Hạt xa xôi quá ahh. Đa tạ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
  • Like
Điểm cảm xúc: Galatasaray

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi

250-300k là bt bác, thik thú hay muốn gây ấn tượng thì 400-500 hehe, lót dép hóng cái report cuối tuần của bác kkkk

kasilas

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/11/15
Chủ đề
0
14
1
37
0 ₿
report nghe thèm quá, bác hitaro có đi cho mình đi chung với , mình inbox bác sdt rồi đó

chienbinhhama

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/11/15
Chủ đề
1
10
5
24
0 ₿
report đọc vô là muốn đi liền lun hehe, nhất là cái vụ cạ cạ , đọc vô mà thằng em nó muốn biểu tình giống chủ thớt ghê

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
còn hơn cả cạ cạ nữa bác ơi kkkkkkkkk

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Bạn tui đã test và khen hài lòng, tui sẽ test lại nữa và làm cái rp thứ 2 về em này mới được, 0 thể kiềm lòng :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.