21 đại nam xinh đẹp và tình cảm

Lượt xem: 2,586

ALi Bốn Bốn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/1/19
Chủ đề
4
11
3
36
0 ₿
Mới đi nhậu về , 2 thằng tui và thằng bạn cũng khá bồn chồn . Thôi thì đi massage cho khỏe vậy . Chơi luôn, đang ở trần hưng đạo.Liền nhớ ra cái massage đại nam cũng gần đây nên phi vào luôn với lại cũng đang hơi mắc tè đỡ phải đi xa chứ không lại hại thận .

Gửi xe rồi đi vào , gặp quầy lễ tân. Thằng bạn mình thì hay đi rành nên cũng biết số chọn cái là được liền, mình thì cứ ngơ ngơ ngáo ngáo , cũng đi rồi mà có nhớ sô nào đâu thôi thì đi random đại vậy,dặn bạn locker kiếm em nào trẻ khỏe tươi xinh xíu xíu rồi dúi cho 50k cho nó thiện chí. Vào phòng rồi đc 1 lúc thì em nó cũng vào , đúng theo iêu cầu trẻ đẹp , đập vào mắt z là cũng thích khoái rồi . Số 21

Face: xinh xắn dễ thương có nét tình cảm nhẹ nhàng.

V1: săn mịn , cam lai đủ xài

V2: eo ót , ôm ấp tốt.

V3: căng bóp võ kêu.

V4: nước nôi vừa , ko thấy rõ mà sờ thấy khá mát tay.

Em tắm rửa rất sạch sẽ , kỹ . Thái độ rất ân cần chiều khách .

Về phần khỏe : cũng bài bản khá tốt , vuốt lưng đấm đã , bẻ khớp các kiểu.Cũng tâm sự nói chuyện rất là hòa đồng .

Đến phần mệt : Em bắt đầu thả kiến khắp người , tự nhiên nổi da gà , xong rồi e lật ngược mình lại và bắt đầu đá ti rồi liếm bụng, luồn tay xuống dưới rồi Hj kèm theo tiếng rên khe khẽ nữa . Nhưng mà cũng khá là kích thích . Nghe e nó vừa rên vừa Hj thôi mà cảm hứng nó tuôn trào theo luôn . khá bê . Tay mình thì cứ thò hết lên áo e nó rồi lại vặn vịu xuống mông. Cư thề mà mần mò , các bác nhớ là cứ từ từ thôi nhé chứ mà mạnh bạo quá em nó cũng sợ . Được đâu 1 lúc thì mình cũng chịu không nổi nữa đành bắn pháo bông. Nhẹ người mà lại phê cả thằng anh lẫn thằng em . Kết thúc bữa tiệc relax nhẹ nhàng .

Tổng : Vé bạn tui lo , tip 500k , giữ xe 10k , locer 50k . Hết

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
topic ĐN đã hot trở lại, lâu rồi mấy chỗ BJ lên dữ quá.

đóng góp các bác số 79 cũng rất ok.