Q.1 - 216 - viên ngọc thô gợi cảm | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 216 - viên ngọc thô gợi cảm

Lượt xem: 392

r!ckvema

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/7/23
Chủ đề
2
4
9
tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Một ngày đẹp trời tuần trước, tui chợt nhận ra còn số 216 chưa đi thử ở ACE, lên diễn đàn, ko kiếm thấy bài review nào về bé :( buồn quá, thử làm chuột bạch vậy.

Nhắn tin cho bạn lễ tân thì được biết hôm đó 15h bé mới vào ca, thế là chốt luôn.
Làm thủ tục xong, lên phòng xông hơi được 5p thì bé lên. Ấn tượng ban đầu là em như cô gái vừa tròn 18, nét đẹp hoang sơ, thuần khiết....
Trong lúc đợi nước ấm, bé cởi đồ ra và ngồi lên đùi tui... một mùi thơm nhẹ thoảng qua, tui chợt nhớ về một thời mới biết hẹn hò :cuteonion7:
Được 5p thì nước ấm, lúc này tui mới có dịp được ngắm nhìn em, dáng người em như những cô gái vừa tròn đôi tám, đẹp đẽ, không chỉnh sửa, không chút tì vết, tặng kèm một nụ cười làm đốn tim tui. Nếu như 262 có chất giọng đặc biệt khiến bao anh xốn xang, thì 216 có nụ cười có thể lấy đi con tim của các bác :2onion16::2onion16::2onion16:

Tắm rửa và thư giãn lần đầu xong, em đưa tui lên giương đấm bóp. Lúc này hai anh em mới có dịp trò chuyện nhiều hơn. Hỏi ra thì mới biết bé cũng từng là số hot bên Sam Di 1 năm trước nhưng không hiểu sao khi qua đây thì lại ko nhiều anh biết đến, đi tour toàn gặp khách Tây nên ko có bài review nào cả, nghe mà thương hết sức :-( làm tui quyết tâm phải lên bài review cho bé.
Đấm bóp xong thì bé thư giãn cho cái thứ 2 và tui out ra trong sung sướng.

Kết: 216 là một trong số 4 bé tui cho là hot ở ACE (222, 216, 262, 268). 216 có tính cách vui tươi, nhí nhảnh như 222, nhưng lại ít nói. Khuông ngực đẹp như 262 nhưng chưa qua chỉnh sửa. Tổng thiệt hại cho mỗi lần gặp bé là 2,160k (20% cama code) thì tui nguyện sẽ còn thiệt hại nhiều để được gặp bé

:ami-(15):

P/s: Lúc gặp bé, bé bảo đang bị đau ngực do bị khách quậy, cắn :-(; nên thời gian này các bác có thăm bé thì nhớ nhẹ tay, kẻo bé đau...tui xót lắm

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,471
3,001
32
16 ₿
Tuyệt vời, nghe mà tò mò về bé quá. Lúc trước bé bên Samdi Q9 hả ta?

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿
Dạ ACE cảm ơn anh trai đã luôn đồng hành cùng ACE và có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng tại cơ sở ạ , chúc anh ngày mới vui vẻ ạ !