Điệp Vụ Bình Tân [22/5] Trải nghiệm ở nơi xa với bé 20

Lượt xem: 639

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Nhận được điệp vụ tháng 5 từ mod @Lục A Ka , sắp xếp công việc xong là chạy thắng đến cơ sở, làm các thủ tục đưa code cho lễ tân, lần đầu đến nên được em trai tư vấn số 20, vậy thì book luôn.

Cơ sở vật chất rộng rãi, phòng ốc to đùng, xông khô xông ướt đầy đủ, bồn tắm thủy lực xịn sò, vào phòng đã có sẵn nước suối, Red Bull và bia Tiger cùng với dĩa trái cây. Vào xông hơi hơn 5 phút, cảm giác khoẻ hẳn nên ra ngoài, khui lon bò cụng thì bé cũng vừa gõ cửa bước vào, ấn tượng là 1 cô bé nhỏ nhắn, dáng cao, eo con kiến, gương mặt cực teen.

Vào bồn tắm,tranh thủ em tắm thì mình ôm lấy cặp vú bú bình sữa non, mềm mại và thơm bơ lắm, em cũng mâm mê thằng nhỏ, rồi bú nó, mình sợ không chịu nhiệt nổi nên ngưng, lên giường làm tiếp.

Phần mat xa khoẻ thì tay nghề em làm tốt do trước đây làm bên spa nên rất phê.

Qua phần mệt, em thoa dầu bắt đầu bò trườn với cặp ngực tương đối to, vừa đủ xài, sau đó quay người lại, bé bj thằng nhỏ, mình thì móc cua, nước ra ướt cả ngón tay, được gần 10 phút mình out cia. Nằm nghỉ chút rồi đi tắm, anh em chia tay nhau, hẹn ngày tái ngộ.

CSCV: mới mẻ, khang trang, rộng rãi

KTV: 20, mặt xinh, rất teen, cao ráo

Tic: code điệp vụ

Tip = tic ++

Cám ơn BQT diễn đàn, mod @Lục A Ka và cơ sở @Massage Ruby Bình Tân đã tài trợ

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm, ủng hộ bé 20… Ruby mong sớm được đón tiếp, phục vụ bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham