Gò Vấp 22 AD cô bé Miền Bắc cực dâm

Lượt xem: 1,717

Trịnhnampu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/3/23
Chủ đề
1
11
5
Sài Gòn
0 ₿
Trả là hôm nay cuối tuần nắng nóng, lại được đi làm về sớm tinh thần làm việc có tý street lên kiếm chỗ giải tỏa, Lượn một hồi 30 phút cũng kiếm được chỗ vừa gần nhà lại nghe ae đồn lên phi xe vào Ánh Dương . Vừa phi xe vào thấy, Bv loker lễ Tân vui vẻ chào hỏi, thấy giảm street một chút.
Vào mua vé loker dẫn lên phòng, loker bật xông hơi các kiểu. Vừa xông hơi được 10 phút thì e bước rồi. Lên mình cũng không xông hơi nữa bước ra liền . Khi gặp b.é 22 nhìn hơi khác so với hình ảnh trên iPad , nhìn ngoài bé xinh hơn đáng yêu hơn trên ảnh , ngự* cũng xinh, mông lại càng xinh, không biết là độn hay tập gym nữa ha ha, nhưng là thiệt mấy ông à, bóp sướ** lắm luôn vỗ đen đét

Thái độ phục vụ: Em này rất cởi mở luôn, mới vào đã bắt chuyện làm không khí vui vẻ hẳn ra, ưng bụng dễ sợ.
- Kỹ thuật: rất tốt. Cảm giác rất thoải mái. Trong lúc massage em rất hay đụng chạm và có các động tác massage gây kích thích, ** V4 thôi đã muốn phọt. Thích nhất chiêu mút ngón tay liếm màng nhĩ và wc tê cả người. BJ rất tốt, biết cách kiềm chế để làm lâu cho khách. Hay có trò giả vờ hôn tai, xong thở, xong suỵt soạt để kích thích, khi em ý để mình out em ý vẫn tiếp tục mút ngậm đến khi thằng nhỏ xỉu hẳn mới tha , cảm giác người mình giật giật ph.e kinh khủng ý kkk .

Đánh Giá về bé 22
V1 : to tròn hàng read bưởi năm roi
V2 : ít mỡ xinh xinh
V3 : to căng mịn trắng
V4 : lênh láng khỏi bàn
Một buổi cuối tuần quá tuyệt vời luôn .

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
đọc tiêu đề thôi là thấy phê rồi hehe

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
421
0 ₿
Ánh Dương xin cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs và bé… đặc biệt cảm ơn bác đã chia sẻ đầy đủ về buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 22.
Trân trọng!