Gò Vấp - 22 An Khang: Nàng Natali của anh | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp 22 An Khang: Nàng Natali của anh

Lượt xem: 483

Bet188

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
18
82
61
9 ₿
Hôm qua diễn đàn thấy bác @Mã Phong Lưu chia sẽ bé 22 An Khang nghe mà thèm thế là quyết tâm chiều đi làm về tạt ngang ghé luôn, lòng bồi hồi làm sao, không biết em nó có được như thằng bạn nó kể ko. Gửi xe xong vào làm thủ tục check code xong yêu cầu ngay bé 22 hên sao em ấy đang trống....
Ra ngồi ghế xíu thì được dẫn lên phòng, vào phòng xông hơi thì em gõ cửa bước vào, với khuôn mặt thân thiện, cách nói chuyện vui vẽ, biết bắt chuyện và quan tâm khách thật tận tình. Nước da em mát lạnh kết hợp với vòng eo thật đẹp đầy hấp dẫn sẽ làm cho tay bạn không bao giờ rời được.
Em tắm rất chu đáo cho mình và thằng nhỏ, em bắt đầu áp ngực vào lưng mình, trượt dần xuống mông rồi quay người lại trượt lên ngực, ôm ấp hun hít nhau 1 tí trước khi em nuốt gọn cây xúc xích của mình.
Massage khỏe em làm đầy đủ bài bản, tay nghề điêu luyện, đấm bóp có lực, vừa đấm bóp vừa nói chuyện với bé khá là vui tạo cảm giác rất gần gũi.
Em thoa dầu trườn bò full body trước sau, ngực em mềm mại nên trườn tới đâu là sướng tới đó, ôi nó đã và phê làm sao. Đến phần ms mệt em mút ti, đá bi, lau cột các kiểu, liếm tê tái rồi Bj, về phần Bj em làm quá đỉnh, Bj 80% lút cán luôn, tui đây rất dẻo dai, mà cũng không chịu nổi với em, gồng mình lắm cũng chỉ chịu đựng được hơn 10 phút thì out trong sung sướng, nằm nc với em xíu nữa, thì vệ sinh tắm rửa lại và xuống ra về.

Đôi chút về bé: vẽ ngoài đẹp rất có duyên, dễ mến, nhiệt tình.
Face : dễ thương, thái độ vui vẻ, mình dây
V1: vừa đủ dùng
V2: eo ổn
V3:căng tròn
V4 : nước nôi tràn lan, se khít.
Kết thúc buổi tối khá hài lòng, thõa mãn.

Tic: 700K còn 399K camapro
Tip: 700k

• Like
Điểm cảm xúc: xuân tóc đỏ

Massage An Khang

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
111
677
191
0 ₿
Cảm ơn quý khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở. Hẹn gặp anh lần sau với nhiều trải nghiệm thú vị hơn