Điệp Vụ Cần Thơ 22 Dubai - thật ngon lành

Lượt xem: 2,984

Wsky554

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/5/23
Chủ đề
6
32
69
Bạc Liêu
0 ₿
✓ Điệp Vụ Onsen Dubai Cần Thơ do Lục A Ka tài trợ.
✓ Mục tiêu: xác nhận chất lượng cơ sở & tìm cảm giác thăng hoa
✓ Thời gian: 12h trưa 23/5/2023
Nạp một tô Hoành thánh mỳ thần thánh trên đường 3/2 ( rấy ngon ) của xứ Cần Thơ, lấy năng lượng phi thẳng Dubai thực hiện nhiệm vụ.
Cất xe - check code đầy đủ, rồi ngồi nghe Quản lý tư vấn từng em một ( rất hài lòng ). Mình quyết định chọn bé 22 để trải nghiệm, dù hình trên iPad thấy em hơi cứng tuổi.
Lên phòng, được Locker hướng dẫn tận tình, tip ngay *** k cho Locker về thái độ nhiệt tình.
Xông hơi tầm 5', chịu hết nổi mình ra ngoài ngồi chờ bé. Công nhận, giữa trưa nắng nóng nực mà xông hơi thì cảm giác thực Yomost.
Cô gái số 22 bước vào, khác hẳn trong hình, dáng gọn mình dây mặt non tơ, đặc biệt mặt mộc mà đường nét rõ ràng chuẩn gái quê Hậu Giang luôn.
Ơ kìa, em gỡ bỏ từng lớp áo & quần, chầm chậm đầy khêu gợi. Rồi trước mắt mình là cô gái 20 tuổi tràn đầy sức sống, mình dây dáng gọn y như dân GYM chuyên nghiệp mà vẫn thon gọn không mỡ thừa, cặp ngực săn chắc dựng đứng đầy kiêu hãnh . Nhắc tới đây hổng lẽ mình phi lên Cần Thơ làm vé nữa ấy chứ, vẫn còn thèm lắm à.
Tắm rửa & khiêu khích lần 1 trong bồn tắm, tưởng em nhỏ tuổi thiếu kinh nghiệm, ai dè em cấp bậc cỡ Trung tá, mình suýt gục ngã từ vòng gửi xe. Cũng may tỉnh đòn dừng lại kịp. Tranh thủ thưởng thức cặp bưởi non, đúng chuẩn hàng real có khác.
Bé đấm khoẻ khá chắc tay, cũng tinh ý quan sát & làm theo ý khách. Lăn đá chườm nóng rất OK.
Phần Nuru & Thái quá đã, cái này thuộc về cảm xúc, anh em đi rồi sẽ hiểu như mình.
Phần kết thúc over sau 30' quằn quại, mình rất hài lòng về skill CIA của bé - khá đặc biệt.
Tâm sự loài chim biển thêm chút nữa.
✓ Nếu anh em có đi vé 4 tay thì tham khảo cặp 22 & 16, hoặc 22 & 65, coi chừng chịu hổng quá 10'. Kkkk
Tắm gội vệ sinh lại & ra về.
✓ Hoan nghênh Dubai Cần Thơ đã tiếp thu góp ý của mình về Máy xông hơi & Máy nóng lạnh trong bài trước.
✓ Thiệt hại: 850k
1. TIC Onsen I: Code Điệp vụ ( LAK )
2. TIP: 800k = giá vé
3. Locker: 50k
Thiệt hại thêm: 70k Phở bò Đặc biệt cho hồi sức.
Chân thành cảm ơn LAK tài trợ Điệp vụ, cảm ơn Dubai Cần Thơ tổ chức nơi rất OK để cảm xúc thăng hoa, và cảm ơn anh em đã đọc đến đây.
Chào thân ái!

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
427
410
0 ₿
Dạ ! Mụi cảm ơn huynh @Wsky554 đã dành thời gian phản hồi về cơ sở và bé ạ !
Chúc huynh nhiều thành công và sức khỏe , Cơ sở Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ huynh những chuyến trải nghiệm sắp tới ạ !:cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Butterfly-Hunter and Wsky554