22 kute chân dài.

Lượt xem: 640

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

PASSIO

Massage Kỳ Cựu
Reaction score
170
Mưa nữa, mưa mãi...
Thì kệ mưa tớ vẫn thong dong cà tàn lết tới hầm. Bấm số 6 chờ đợi.

Quẹo phải, ồ ha, Xuka đi làm lại. Nghe bảo bệnh nghỉ mấy hôm mà nhủn cái lòng. Bla bla xíu cũng vô mục đích chính là gặp gỡ 22, thấy hình chân dài quá mà.

Vô phòng ánh đèn lung linh, ngấm ngụm nước suối mát lạnh đợi anh PV mở xông hơi. PV chu đáo, lễ tân kute ... haizz.
Vừa tuột cái áo là cốc cốc em bước vào chào tớ. Như thói quen lấy tay che dú, em cười là tớ quê dễ sợ. Rồi em cũng lại gần giúp đỡ lột sạch cho bớt hồi hộp. Kaaaa. Em chân dài quá, mặt kute dễ mến nữa. Oke rồi đó. Vô xông nhanh ra, em lau người nhẹ nhàng như lau em bé sơ sinh, rùng mình phê lun. Mãi nhìn cặp chân dài mà bị em kéo đi tắm như bảo mẫu.

Úp mặt, rồi em đi lấy đá nóng. Đá em quấn khăn để trên lưng, rất đã, trong khi đó.em bóp chân cho tớ. Banh 2 chân, em làm nhè nhẹ rồi ấn mạnh hơn, lâu lâu ấn cái gần V3 tớ làm thổn thức nhóc em. Hii. Đá nguội bớt thì em chà láng lưng tớ, phê mún ngủ gục, may là em chọt chọt cho tỉnh. Ấn lưng xong em xuống đất đứng, bóp tay, xoa mặt ... như spa, tớ thoải mái vuốt ve chân dài mặc em đắp mặt nạ, bẻ khớp... Thấy em làm lâu nhiệt tình quá, tớ sợ em mệt nên nói a khỏe rồi em, em mỉm cười duyên. Có chút say nắng lun. Em hỏi đói ko, ăn gì chưa, ko ăn mì thì ăn em đỡ, ô men, tớ thik ngay. Hii. Bảo em ăn anh trước đi rồi tới anh, em dạ. Ngoan ghê.

Tớ nói vậy chứ nhát lắm, ngắm em từ từ cởi phấn khích ngay. V1 của em khiêm tốn nhừng bù lại em tỉ mỉ chăm sóc thì cũng ướt át 2 anh em. Kee. Em làm việc em, tớ làm củ tớ, tranh thủ khi chưa bất tỉnh. Sau 1 quãng thời gian vừa đủ cho tớ phê thì trước lúc hết làm tí BB, bóp em ... rồi sướng luôn. Nằm nghỉ em xoa đầu thêm cho tỉnh, bóc trái cây ăn thật tình củm.

Vệ sinh lại, làm thủ tục rồi hun em cái, em hun lại gấp 2. Lời dễ sợ.

Em 22 mới, làm khỏe tốt cỡ em 06, làm mệt thì cần thêm thời gian trao dồi vì nhiệt tình em có sẵn rồi.

Các vòng ok, chỉ V1 còn khiêm tốn tí. Thái độ tốt là mấu chốt cho AE dễ hòa hợp nhé.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • P Chat Bot:
    Ppplaaa has joined the room.
  • P Ppplaaa:
    Xin cai box j đó đi chứ tui k pit vô chổ nào :)
  • robotbua robotbua:
    @crazyridder, cứ đưa code cho lễ tân là xong, giãn đơn
  • robotbua robotbua:
    yociexp36 nay t2 ít rp quá , hic
  • bonguyhiem11 bonguyhiem11:
    hóng bài bác
  • robotbua robotbua:
    Còn đâu mà hóng bác,kkk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    không đưa số điện thoại lên đây nha bác
  • nhimxu nhimxu:
    Good morning ae
  • P p4pjb0ss:
    Cho hỏi mấy sư huynh bên phú nhuận nên đi massgae nào ah, e thì để ý mường Thanh và minh tâm phú nhuận ah
  • Tây-Môn-Khánh Tây-Môn-Khánh:
    Bác nên đi king 69 vẫn còn giảm giá á.
  • loveofsex loveofsex:
    chào ngày thứ ba cuối cùng của tháng keke.
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em
  • Bao Cục Sức Bao Cục Sức:
    chờ bác lục từ sớm đến giờ
  • 123 zô 123 zô:
    Cho e xin địa chỉ 1 vài nơi oke với ạ =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    bác quận mấy, vào có ghi mấy cơ sở đó bác
  • 123 zô 123 zô:
    Ở Huế bác ơi =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    ra Đà Nẵng ok hơn bác
  • Kim Giang Kim Giang:
    Huế hem ngon .
  • 123 zô 123 zô:
    Biết là vậy, nhưng e đang ở Huế chơi mà =))
  • Kim Giang Kim Giang:
    trước tui ra đó cũng phải treo luôn 1 tuần, hic. không thì toàn mấy cái tới luôn à. kg hứng lắm
  • Hungmassage0910 Hungmassage0910:
    Lục A Ka nói:
    chào các anh em
    Nay có điệp vụ không bác Lục?
  • heobulun heobulun:
    Chúc mừng năm
  • heobulun heobulun:
    Chúc mừng năm mới cơ sở Massage Dubai Tân định,anh gửi đến cặp số may mắn là 1-9
  • vungoimora vungoimora:
    từ 1-6 thôi bác chơi đâu ra đến 9 vậy kkk
  • Dory Dory:
    Cả nhà cùng tham gia event nhé.
    Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.