Q.1 - 229 cùng bờ môi quyến rũ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 229 cùng bờ môi quyến rũ

Lượt xem: 564

tiểu bạch

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
85
36
0 ₿
nhân 1 ngày nắng cực nên chiều thằng em 1 bữa đu luôn qua ace chơi tại mình có xem được ảnh bé 229 trời ơi nói không phải khen chứ body ta nói nó nuột voãi luôn ạ thêm bờ môi quyến rũ môi này mà bú thì ta nói sướng phải biết , xách xe chạy qua ace liền khi nghe tin em đang trống , bên này được cái sảnh to thêm chỗ ngồi chờ rộng rãi ngồi thoải mái , thanh toán làm thủ tục miếng thì được lên phòng ngồi

ngồi trong phòng chờ 1 xíu thì bé cũng vô , bé iu của anh đây rồi bé vô với áo choàng đen không thắt hay sao mà đung đưa lúc lộ lúc che bộ đồ lọt khe phía trong ta nói kích thích thiệt , bé 229 này thì khuân mặt baby y chang hot girl body mình dây , 3 vòng tỷ lệ quá đẹp thon quá chừng thêm chiều cao tầm m6 thì ta phải nói là cực phẩm giọng em nhẹ nhàng chào hỏi mình lại ôm vai bá cổ các thứ

đầu vô thì 2 đưa tắm chung vừa vào là em đã nắm thằng em nghịch rồi tay thì sờ ti xong miệng còn bận hun cổ rồi lick ty , mình cũng đâu có vừa cũng sờ lại zú với v4 em lại chứ để em hiếp đâu được dê nhau xong thì tranh thủ chui ra chứ da tay cũng nhăn hết lại rồi

lên giường bé làm bài khỏe trước , bé làm đúng quy trình , tốt mà đặc biệt cái là bé này có làm wc với cia cho mình , lúc bé hỏi có muốn làm không thì mình hơi bất ngờ vì ở quận 1 ít bé nào chịu làm , được làm nên vui vẻ mình nằm ra mép giường vào thế cho bé làm wc ,mà bé này làm kĩ nha đúng là được bé chủ động làm cho có khác , quá trời phê sau màn wc lại quay về bài thái , bé trườn ngực với đi lưỡi xong lại chườn bướm , khúc này sướng quá không biết dùng từ nào để diễn tả lại khung cảnh lúc đó nữa vì mình và em 2 tiếng rên hợp lại làm cho căn phòng trở nên quá trời là damdang

màn dạo đầu xong thì mình vô phần chính , kêu em vô luôn thế 69 , v4 của bé lúc này đã ướt quá trời rồi nên mình chỉ biết lao vào mà húp thôi , đúng là mấy bé bên này được chọn quá kĩ nên bé nào bé nấy ngon ngọt nước quá trời , v4 vừa nhiều nước vừa khít bé cũng bj khí thế cho mình húp 1 hồi thì mình và em cũng lên đỉnh mình bắt hết tinh túy , em cũng nhiệt tình húp trọn . xong suôi thì em iu ôm tay đưa mình xuống sảnh tiễn mình về
tic mình đi hôm nay là 720
bé có làm cia nên mình tip cho bé 1tr

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,471
3,001
32
16 ₿
Chúc mừng bác Bạch bạch , CIA và WC luôn quá sung sướng

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
387
306
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã ghé thăm và sữ dụng dịch vụ tại cơ sở chúc anh một ngày vui vẻ và dồi dào sức khỏe ạ