Bình Tân 22DB BÌnh TÂn - Rung chân, quéo giò....rùng mình

Lượt xem: 829

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
97
0 ₿
Sau buổi tiệc nhỏ cùng anh em, cũng say ngà ngà, thì thằng ku em nổi hứng, móc cái điện thoại lên diễn đàn inbox cho bác Lục xem còn code điệp vụ không, may mắn bác Lục nói còn , thế là đăng ký nhận nhiệm vụ tại DB Bình Tân, nhận được nhiệm vụ xong, inbox cho lễ tân Vương ngay và liền, xem hình có 3 bé hợp nhãn 22 – 99 – 38 có bé nào rãnh không, nhận được phản hồi từ Vương đẹp trai có bạn 22, còn 2 bạn kia 1 tiếng nữa, vậy là chốt đơn luôn, tàn tiệc xách ngay con SH mode (mẹ mua) xiết ga đá số từ quận 11 đến Bình Tân 15p, đúng là cồn vào mất kiểm soát, đến Bình Tân chợt tỉnh sao mình có thể chạy nhanh đến vậy, ko lo nghỉ tính mạng, haizzz, dù sao cũng an toàn rồi, gửi xe lên lầu gặp Vương cho ly trà gừng uốn miếng hoàn hồn. Đưa cái code cho Vương, xong thủ tục ngồi được 5p phục vụ dẫn lên phòng, vào phòng khá rộng. Thay đồ vào xông hơi được 10p cũng tỉnh người, vừa bước ra thì bé cũng bước vào, đập vào mắt là bộ cosplay thỏ trắng, face xinh, mình dây…ổn, và quan trọng là bé luôn luôn cười, vui vẻ tạo cảm giác gần gũi hơn.
Bé vào pha nước thì nước chưa đủ, nên bé nồi vào lòng tâm sự tý rồi vào tắm, mình tranh thủ ngay và liền, ôm siết chặt vào người, sò mó hôn hít các kiểu, hôn môi khá tình cảm, mặc dù bé còn mặt đồ nhưng vẫn cạ cạ đã lắm nha, và nước đã đủ nên bé dẫn vào bồn tắm, bé tuột xiêm y lộ rõ đôi bồng đào và body nóng bỏng, vào bồn bé tắm khá kỹ từ chân lên đầu, đặc biệt thằng em, sau đó tiếp tục mà quấn nhau dưới nước, bé hôn sát đùi khá nhột và tê tê, và bé ngậm thằng em nhẹ nhàng lút cán phê lắm luôn, rồi bé cũng cạ cạ tiếp để tăng kích thích, vì say ngà ngà nên cũng lâu ra tý, rồi tiếp tục bj tiếp nhẹ nhàng và tăng tốc độ dần thế là out lần 1 trong sung sướng
Tắm lại sạch sẽ xong ra giường bé massage khỏe khá đủ bài, cả 2 nằm lướt tiktok một hồi bé sờ sờ mó mó, nựng nựng thằng em dậy nữa, thế là tiếp tục tập 2, cũng màn dạo đầu, có thêm bài 69, mình khám phá v4 quá khít luôn nha anh em, anh em có mốc thì làm nhẹ nhẹ rồi từ từ đẩy ngón tay vào, anh em đưa vào liền bé bị đau thì dễ bị tuột mod, và cứ tư thế này cả 2 tăng dần tăng dần cảm xúc dâng trào, cả 2 quíu giò quíu người, thấy bé rùng mình mấy lần, chắc có vẻ là bé sướng
Tic: bác Lục + up 400k ( code điệp vụ)
Tip: bằng vé UP

• Like
Điểm cảm xúc: SC17 and Lạnh 69 Xii