Q.10 24 body nóng bỏng

Lượt xem: 1,865

nghinlemotdem

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
3
54
17
0 ₿
thấy mấy bác rw đã lâu nay em mới có dịp làm 1 chuyến đi trải nghiệm thực tế để kể cho anh nghe về bé số 24.
tự dưng lên diễn đàn lướt thì thấy đang có khuyến mãi tận 50%. kh để thời gian trôi qua lâu mình lên camapro thấy có 3 vé dịch vụ giống nhau mà khác mỗi cái thời gian. may sao mang trong người tròn 1tr5 nên quốc luôn cái vé 950k mà đang giảm còn 450k thôi các bác.
ở nhà lướt thấy các bác rw cơ sở tốt quá cùng nên nay em làm 1 chuyến đi thực tế.mọi cơ sở vật chất được tân trang vô cùng hiện đại và mới mẻ. tiếp đến là nhân viên tiếp đón vô cùng vui vẻ và niềm nở. sau một hồi chọn lựa thì mình quyết định bé 24 sẽ là người cùng mình đi qua Hawaii.

mở đầu khung canh là tôi đang ngồi xông , đang ngồi khoảng tầm 5p hơn gì đấy thì bé bước vào, dưới lớp kính mờ mờ ảo ảo thấy có 1 dáng vẻ cao ráo bước vào lòng tôi háo hức lắm rồi nhưng ráng ngồi thêm 5p nữa thì ra ngoài luôn, vừa ra thấy ngay 1 khuôn mặt vô cùng trẻ chung và xinh xắn có kèm thêm cái nét dâm dâm nữa các bác , cùng với thân hình phụ huynh cực kì bốc lửa của em. sau đấy có được em lấy khăn lau người và dược em mời lại ghế để giao lưu vài câu cho người khô. chuyển cảnh lúc tôi đang tắm rửa, chiêm ngưỡng thân hình cực kì sắc sảo của em kh một mảnh vài hòa quyện cùng với dòng nước ấm tạo nên 1 màn onsen phải nói là tuyệt đỉnh các bác ạ

tiếp tới phần khỏe bé đấm khá bài bản mà còn hơi thiếu lực nhưng mình có dặn bé làm mạnh hơn và cũng có phần cải thiện ổn các bác.
tiếp đến là du lịch qua thái, em rải dầu nuru trải khắp người cùng với những nụ hôn ấm áp đan xen với uyển chuyển của cái lưỡi tạo nên 1 chuyên du lịch cực kì đáng nhớ. thân hình trắng trẻo mượt mà trườn lên xuống, cạ cặp dú qua lại kích nứng dô cùng. em bắt đầu mân mê chú trym của tôi bắt đầu bắt những cử chỉ nhẹ nhàng lên xuống sau đó bắt đầu tăng dần chuyển động một cách từ từ và êm ái, tiếp đến là khả năng ngậm mút của em vô cùng chuyên nghiệp làm tui gồng tí xíu là phun từa lưa luôn.
tranh thủ nằm nghỉ xoa bóp dú em rồi tắm rửa ra về

tổng kết
ngoại hình 9/10 ( v1 to tròn , v2 trắng trẻo mượt mà , v3 căng tròn sẵn chắc )
chuyên môn 5 điểm mệt và 4 điểm khỏe

đi hết 1tr450k ( 450k vé Vua, tip lun 1tr vì thấy lẻ tiền quá )

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
142
4,892
4,673
30 ₿
chúc mừng bác nhé, em 24 này thấy nhiều review khen phết