Q.1 24 dubai luxury mãi yêu

Lượt xem: 415

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
Sau 2 tuần nghỉ tết xa mấy bé dubai , vừa vào làm là tui đi lèo 3 ngày liền cho đã cái nư. Mỗi ngày tui gặp một sắc thái khác nhau và cái gần nhất cũng chính là sắc thái tui thích nhất chính là số 24. Đã gặp 1-2 lần và lần này gặp lại vẫn cảm giác mùi hương ấy, sự chăm sóc ấy mà tui lại bồi hồi.
Theo thói quen , trên đường về bên LTHG tui ghé cộng ngồi nhâm nhi ly cafe ngắm đường ngắm phố rồi mới tà tà chạy về , hôm nào hứng thì tạt luôn vào làm shot rồi về. Nay linh tính sao ngồi gọi qua đặt phòng nghe giọng bé Ng sao dễ thương thế. 10ph sau có mặt.
Chạy xe tới là chú bảo vệ đưa cái thẻ rồi chú chạy xe xuống hầm tui lên quầy bé Ng nhận ra ngay đưa ipad để lựa liền, có pv lấy nước uống thêm bé lễ tân nữa đứng đó, cảm giác được 2-3 người xung quanh pv thiệt đúng VIP mà. May là giờ chưa có khách ập vào nên được thong thả chọn, và như ban đầu tui chọn 24. Xong xuôi phòng đã có lên luôn. Lần thứ 3 đi trong tuần thì vào đúng phòng này 2 lần, có duyên với nó nhỉ, lúc lên thấy pv bưng nguyên đĩa trái cây to chà bá như karaoke, tui hỏi thì bảo phòng pool. Thấy coi bộ hấp dẫn , làm nhớ đến 2 đồng râm thích ca hát massage, chắc sét kèo đi bên này 1 chuyến chung cho vui .
Vào phòng xông hơi chờ em vào, người cứ lâng lâng theo làn khói kèm hương xã làm đầu óc tỉnh táo lên , mồ hôi đổ đầm đìa vậy là ra được rồi. Vừa ra em đã chờ sẵn lại lau người đúng là đúng người đúng thời điểm, mấy lần trước đi vào xông tý ra liền toàn tự lau nay xông lâu tý nên em vào , gặp lại nhau con tim như rạo rực lên liền lại để em lau xong ngồi ôm em,từ cách nói đến hanh động em làm tui cứ lân lân khoan khoái nhẹ nhàng em ra kiểm tra nước xong đưa tui vào bồn tắm , từ nhẹ nhàng đến tình tứ em trườn nhẹ rồi hôn lick ty trườn bj xoa thằng nhóc cho nó cứng lên rồi lại vuốt nó không làm cho ra, cứ nâng niu vuốt hồi thì lên giường bắt đầu tận hưởng.
Em thả cho thằng nhóc vừa xìu xuống đủ để lên giường nằm tận hưởng bài massge khỏe của em , cái này không nên bỏ qua em làm khá là tốt, đầy đủ các món từ đá nóng đến chườm gối , chà dầu....đến khi tui bắt đầu phê phê thì em chuyển qua phần mệt. Em đi lưỡi nhẹ nhàng và đổ dầu lên bắt đầu trườn lên mang theo cảm giác mát lạnh và đến tê tái bới cặp ngực em trườn kéo sự hoa nhịp hơi thở nhè nhẹ khiến tui cứ phải lân lân mà thằng nhóc lúc này nó biểu tình dữ dội đành năm ngữa lại rồi phơi trym cho em nó chăm sóc, em cũng nhẹ nhàng bj rồi vuốt trụ một hồi em bắt đầu chuyển qua 69 nâng lên cao trào khiến tui 1 phát thôi mà chất như nước cất, phê cực phê. Ôm em em một lúc cho đã cơn phê rồi em mới ra để lau người cho tui . Năm nghỉ tý ôm ấp em xong về.
Cứ phải lần thứ 3 mới là lần sướng đúng gu nhất, chốt 24 mãi yêu.
Tic vé onsen 1, tip em 1tr vui vẻ.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
DẠ mừng huynh có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé ạ... cảm ơn huynh luôn ủng hộ và đồng hành cùng dubai luxury ạ:2onion35: