Gò Vấp 24 Galaxy với màn thái thân thương

Lượt xem: 1,505

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
Trong người thấy mệt mỏi bồn chồn mấy ngày nay. Nhân lúc ít việc chiều nay bèn trốn ra sớm ghé galaxy chơi. Vào đến nơi thì có anh chai ra bán vé cho mình. Mình cũng vui vẻ mà lấy ngay vé thái để được thoải mái thư giãn. Trước khi lên phòng mình còn được hỏi có yêu cầu em út nào không thì mình cũng cười, em nào cũng được nha anh rồi bước lên phòng.

Mình đợi xíu thì em vào. Trò chuyện một lúc nữa thì biết em mang số 24. Trước giờ mình vẫn thích số đó, từ lúc đá banh đã mang số 24 rồi. kekeke.

Đánh giá chung em cũng dễ nhìn. Ngon nhất là nhìn mặt tiền ấy, nhìn 2 trái đào tiên cứ đong đong đưa đưa trước mặt mình. Mới nhìn thôi đã sướng tê cả người. Em đưa mình vào tắm, cả 2 quấn quýt nhau trong bồn, gần như muốn bể cái bồn, và rồi bé kêu ra giường nha anh. Mình nói em khỏi đấm bóp, thế là em bỏ khăn ra để làm thái luôn cho sướng. 2 đầu ti em chà đến đâu tui nổi da gà đến đó. Ah phải nói thêm là em mút nghe chùn chụt nữa, đã lắm. Hay tại mấy tuần rồi không ghé matxa nên thấy sướng lạ thường nữa. ahihi.

Nói chung là sướng, sướng từ lúc nằm úp cho đến lúc em lật ngửa lại. Mình nằm ngửa ra thì em tiếp tục chà, nhưng lần này mình lấy tay ấn đầu em xuống những chỗ mà mình thích. Em cũng hợp tác giữ lắm, đưa đầu đi đâu thì em hôn đến đó. Và nó cũng đến chỗ phải đến. Em mút ngon lành kiểu như lâu ngày lắm mới thấy trym ấy. Mắc dù mình biết ngày nào em cũng gặm nhưng không hiểu sao em mang đến cho mình cảm giác lạ lùng. Cảm giác thèm thuồng và như được make love với chính người iu ấy. Em tự nhiên lắm, mút nhẹ sơ qua thằng em vài vòng. Sau đó là tăng tốc dần. Không những tăng tốc mà em còn ngậm chặt, siết đều thằng nhỏ nhà mình. Mình thì lim dim từ lúc em bắt đầu mơn trớn trym mình cơ. Còn giờ đã phê lắm rồi, chỉ nhắm mắt tận hưởng.

Happy ending cũng đến, súng bắn vang trời. Mình thì gục xuống còn em cười khúc khích như sung sướng lắm vậy. Chắc là dâm, mà dâm ngầm, đến giờ phút này em mới chịu lộ. Hay do nãy giờ mình khều không đúng chỗ, mình cũng không biết nữa. hehehhe. Ra về trong sung sướng.
Tic: 800k còn 400k camapro
Tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Tân Ra Tay and Giàhamzui

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
490
121
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!