24- Xinh nhưng service chán

Lượt xem: 3,633

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Hôm nay đi off với a e đúng vui. Bắt thăm may mắn trúng đc cái vé Đệ Nhất bà 1 chai gel bôi trơn hehe. Sau đó đổi chai gel với con chim non lấy vé mời Đại Nam. Xin cảm ơn bro đã trao đổi.
Sẵn có vé mời và nghe đồn em 24 rất xinh. Gọi điện book phải chờ 50 phút mới có, ok vô tắm rửa ngâm chân chờ.
Thôi lan man quá vô chủ đề chính.
Em 24 tên Nhiên.
Face 7 điểm, tròn tròn xinh xắn.
Vòng 1 nho nhỏ cỡ quýt nhưng ok săn mềm mại.
Mấy vòng còn lại ko check.
Mình vô y/c em cho nằm ngửa vì mới ăn uống no nê với a e. Thắng em chỉa thẳng đứng mà ẻm cứ vuốt ngược xuống làm mình thốn thốn. Cũng nói với ẻm nhưng ẻm lại làm mình khó chịu chỗ khác. Đầu vú mà cứ lấy móng tay nậy nậy. Đi mátxa sợ nhất mấy em ko biết hj, chia tay ẻm sớm đi về.
Tic: free ( offline tài trợ, xin chân thành cảm ơn) Tip: 200K. Locker 20K. Gửi xe 10K.

Love you

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/10/16
Chủ đề
0
8
5
0 ₿
Hihi sao vậy bác hôm nay đỏ bạc đen tình à. Điệu này chắc phải góp ý Mod bỏ hết tất cả các số report cũ và làm sạch lại bằng các số mới thôi.

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Chia buồn cùng bác,đi em 33 hj đã lắm

tythui2013

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/16
Chủ đề
0
46
9
42
0 ₿
Đệ nhất có e nào ngon, 5 roi, chiu quậy k pác regza.? Vé phòng thuong va phong vip bao nhiu z pac?

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chia bùn cùng pác. Chắc do cuối năm tần suất hoạt động hơi cao nên...
Dù sao cũng like mạnh tinh thần check & share của pác

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Theo Martin thì ko nên bỏ đâu pác àh. Anh em viết rp thì đó cũng là tấm lòng và công sức của anh em. Bỏ như vậy thì các anh em mới sẽ chùng tay khi rp.
Theo ngu kiến của Martin thì có thể lập 1 box giống như nhật ký dạng "dế mèn phiêu lưu ký" và chuyển vào đó để anh em tham khảo và ơn lại kỷ niệm cưa thì hay hơn

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
Đúng đấy @martinle0068, sẽ lập 1 Box lưu trữ những bài viết cũ và khóa comment chứ ko xóa hẳn đc.

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Khoa học đã chứng minh hành động lấy móng tay nậy nậy đầu ***i chứng tỏ đang trong trạng thái ngại ngùng... Có khi nào bác dương súng sớm quá làm e nó khớp ko.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.