Gò Vấp - 25/09 - Anh Trai Vượt Ngàn Chông Gai và bé 14 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp 25/09 - Anh Trai Vượt Ngàn Chông Gai và bé 14

Lượt xem: 230

chris07

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/1/23
Chủ đề
20
312
184
thủ đức
6 ₿
Đầu tiên là mình cũng ko ngờ là đến cuối giờ được mod @Anh 3 Trinh Thám inbox tài trợ free code onsen để lên đường làm nhiệm vụ. Lần đầu tiên nên mình còn bỡ ngỡ nhưng đã tự thân đăng ký cuộc chơi thì phải hoàn thành trò chơi.

Sau khi được quản lý Dubai Gò Vấp tư vấn bé 14 thì mình cũng book lúc 20H cùng ngày trong buổi tối không mưa. Trước giờ mình chỉ có đi vài bé quen thuộc kiểu mình ngại trải nghiệm nhiều, như được anh @Súng máy tư vấn bé nào thì đúng là uy tín 101%. Chỉ là cũng lo lắng vì không biết bé 14 thế nào, hợp với sự dâm đảng của mình hay ko đây. Haz

Dubai GV vẫn sạch sẽ, phòng ốc rộng rãi, nhân viên mọi người đều chuyên nghiệp và hỗ trợ hết mình trong công cuộc massage. Chuẩn bị phòng ốc và dẫn mình lên phòng chờ gặp bé 14.

Ngay từ lúc bé 14 bước vào thì nhìn sơ bé cũng hơi ít nói, mình cũng pha trò chọc bé cho thoải mái thì dần dần bé mới nói nhiều hơn và nói cực kì nhiều, đủ chuyện trên đời. Bé gấp khăn, chuẩn bị giường ấm êm mình, nhưng bầu ngực ấy không thể làm mình không thể không nhìn. To tròn và rất đẹp. căng ơ là căng. Hàng real 169%, sau đó bé cởi quần áo ra thì, ôi bầu vú sừng trâu đây rồi, ít khi mình lại được gặp bầu ngực sừng trâu. cong vút, căng, mềm, tự nhiên, mịn. thơm. Cứ áp mặt vào đó mãi thôi.

Vào bồn tắm thì bé vệ sinh sạch sẽ gọn gàng cho mình, nói mình ngồi xuống để bé làm chút nhẹ cho có không khí. Phải nói là bé làm từ từ, ko vội vã và nhẹ nhàng.

Sau đó lên giường, bé làm khỏe trước. Tay chắc nè, bóp có lực, đấm nghe pạc pạc. Nhấn đúng nguyệt, đã thông kinh mạch 69. Nói thật bé này chịu khó nói chuyện. vừa làm vừa tương tác với khách hàng. "Yêu nghề và tôn trọng nghề" làm cái gì cũng bàn bải và chuẩn iso 666699999. Mình thích cảm giác bé dùng môi lưỡi ấm nóng xoa quanh vòng mông cho mình, ôi nó đã làm sao, miệng bé ấm lém. rất thích. cứ phiêu pha từ lưng mông chân, không thiếu xót chỗ nào luôn. Rồi bé làm bài Thái masa cũng thích nữa.

Đến khi mình nằm ngữa thì thôi rồi, bé xà concu mình vào ngực, rồi bé cứ hun hun hun, dùng lưỡi chà xá cơ thể mình, từ chân lên ngực, cổ, lâu lâu mình chịu hỏng nổi, phải đành hôn môi xa với bé, nứng mà. phải bật dậy thôi. cách bé hun ngực mình, lick ti mình, hòa mình vào cuộc chơi. Nói gì nói, buscu skill thì một trong những người mà mình phải nhớ. bú rất châm, cực kỳ châm, từ từ, 100% dùng miệng, ko dùng tay tí nào. miệng và miệng, lên xuống, hì hà hì hụ. mút qua mút lại, ăn trứng, bú trứng, đá trứng. xúc bình xăng, tại gu mình thích buscu thì dùng miệng, chứ ko thích dùng tay làm gì. bé làm đúng y.

Bé 14 - xinh, khả ái, cute
v1: real, to tròn, sừng trâu
v2: có chút lipid, nhưng mình lại thích
v3: doggy thì thôi rồi
v4: bạn nào hút thì sẽ biết, thơm, gọn, hồng
Ticket: 900 - được tài trợ
Tip: = ticket

Mình có quay lại bé 14 không? Có. Xin hết

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,921
32
16 ₿
Thí chủ lại đi hóa duyên! Làm huynh đây thật ngưỡng mộ. Ko nhặt được mồm mỗi khi đọc bài Review của em kkk. Chất!!!

• Haha
Điểm cảm xúc: chris07

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
118
1,276
551
0 ₿
Nay em mới nghe quả khái niệm zú sừng trâu :8onion38: Dubai Gò Vấp cảm ơn anh nhiều ạ! Hẹn gặ lại anh nha Chris ơi:cuteonion39: