Event T3 Q.1 25 FYOU: Không hổ danh là số hot

Lượt xem: 1,075

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tôn Hành Giả

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
16
54
31
2 ₿
Buồn quá chạy ra ngoài hóng gió, gió đâu không thấy thấy đường đông đúc, kẹt xe, nóng như lửa vậy số đã định rồi bắn vào luôn ngay FYOU.

Cũng từng đi massage nhiều nên kinh nghiệm cho thấy là không bao giờ chọn qua ipad, tự theo tua, vậy đỡ tuột hứng hơn, thanh toán vé lấy code giá còn khá là mềm , tip luôn 50k cho mấy phục vụ để máy em nó vui , mấy bác đừng có tin là đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn , phục vụ chỉ biết kêu tua thôi ae
Lên phòng thay đồ rồi chui ngay vào xông phát, chu choa nó đã thiệt. Ngồi mà mồ hôi nó tuôn như tắm vậy, bao nhiêu cái buồn cái bực nó cũng ra theo, chẳn lẽ đã rồi về ta keke. nhưng vừa mờ cừa ra thì một cô bé đang đứng chờ từ lúc nào, cô bé mặc chiệc áo ren quen thuộc, lấp lo cặp ngực to muốn rớt ra khỏi chiếc áo nho nhỏ của cô bé, bé lại lau người vừa lau đến thằng nhỏ mà bé đã bóp nhẹ phát , ui nó tê à. hai đứa lại ngồi rồi sờ mó khám phá một hồi thì người nó ngoài khô mà trong thì nóng rạo rực vậy là em đưa vào bồn trụn nước hạ hoả keke.

:8onion38::8onion38::8onion38:
KTV 25
Face: tròn, mắt to, da trắng, nhiệt tình
V1: to, mềm bóp sướng
V2: có tý lipit ko sao
V3: đầy đặn, chắc nịt, đẻ say lắm à
V4: nước nôi tràn bờ

:8onion38::8onion38::8onion38:
Tắm hạ hoả, em cũng không ngừng trêu tui, vuốt ve mà tui muốn out phát luôn với em , tắm táp khá kỹ, sạch sẽ rồi em tra tấn bằng chiếc lưỡi thần thánh, click ti rồi xuống tới thằng nhỏ bé bj tới tấp nhưng nhẹ nhàng, em cũng quay qua cho mình sờ mó v4, ôi nước nôi khá nhiều, em tăng nhịp mình cũng tăng nhịp rồi out trong sự thỏa mản, em rửa sạch lại rồi cả 2 qua giường nằm nghỉ
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Em nói massage lưng cho mình, nhưng mình nói thôi, em nằm chơi với a đi cho khẻo rồi lát massage sau, cả 2 nằm ôm ấp nhau, ngủ hồi nào không hay, giật mình dậy chắc cũng được 15p, nhìn em mà hôn nhẹ 1 cái, đúng là cảm giác như đang nằm bên người yêu, em ấy lăn qua nằm lên người mình, em hôn từ cổ, tai xuống ngực, rốn, đùi rồi đến ngã 3 tình yêu, em dùng chiếc lưỡi liếm nhẹ các viên bi, đá đá ôi phê gì đâu
:ami-(12)::ami-(12)::ami-(12):
Thái : bắt đầu màn du lịch khám phá , tui thích cảm giác nằm mà được em nó trườn nhất, cực kỳ tê tái , em đi ngực với cái dầu mà cảm giác cái bầu ngực to em nó chườm vào với đầu ty đi rất sướng, em trườn lướt qua khe mông tay thì phồi hợp nhẹ nhẹ , sau một hồi lật người lại thì nhóc đã say hi với bé, bé bắt đầu thi triển màn bj lick ty , các thứ, cuối cùng cũng đã được một màn out trong sự lên đỉnh tuột độ . em vẫn tiếp tuc vắt đến từng giọt cuối cùng. cảm giác nhột nhột, quíu quíu lên tiên là đây.

Tic 720k code camapro 40% C0PQ9G
Tip: 1200k bonus thêm 100k

1680849986741.png z4183233547749_706906fa7aaf3ea178f3176b82fa6a9e.jpg

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Tôn Hành Giả đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Tôn Hành Giả

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @Tôn Hành Giả đã tin tưởng và sử dụng dịch vụ , có buổi trải nghiệm thú vị cùng bé hot bên em
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu, chúc anh nhiều sức khỏe

• Like
Điểm cảm xúc: Tôn Hành Giả

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,878
3,138
Hang Thỏ